Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu zako wanakusalimu (Revised)

Discussion in 'Entertainment' started by Dingswayo, Jul 18, 2009.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Nilibahatika kwenda kijijini nikawaona ndugu zako wanakusalimu sana. Bahati nzuri niliwapiga picha nimekuletea uzione.
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sasa sawa kabisa, tumewaona bana!
    Kwa kweli wako fit, na kinachoniacha hoi ni TABASAMU ZAO.
    wANA MATATIZO LAKINI WANACHEKA!
    Nilisoma nao hao wote bana, maisha haya!
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 133
    wewe!!!
     
  4. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    LOL. Umeniacha sina mbavu!
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    hahahahahahahahahah

    anyway nashukuru sana kawa salam
     
  6. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    AISE, JUZI NILIFIKA KIJIJINI KWENU, NDUGU ZAKO WOTE WANAKUSALIMU. HUWEZI AMINI, NILIWATWANGA PICHA KAMA HUAMINI WACHEKI!!!

    [​IMG]
    MDOGO WAKO –CHAUZURI

    www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=5301&stc=1&d=1247659439
    ANKO WAKO BW. TISHA AU "Bab'ubaya

    www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=5302&stc=1&d=1247659439
    Kaka yako Bw.Kiwewe

    www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=5303&stc=1&d=1247659439
    Shemeji - Kimti
    UNA-MCHEKI LAKINI???? KAMA…

    www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=5304&stc=1&d=1247659439
    MTOTO WA BRO.WAKO

    www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=5305&stc=1&d=1247659439
    BABU YAKO Mzee Mtoro.

    www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=5306&stc=1&d=1247659439
    RAFIKIO WA KITUPWA Mr. Kamilius.
    ALIFURAHI SANA KUSIKIA UKO VIWANJA…
     

    Attached Files:

  7. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    dah,ok nami nawapa hi
     
  8. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Dah! Wakuu hii ndiyo hali halisi ya Watanzania wengi. Suala la kuangalia sura za wenye mambo safi kwenye blog na magezeti zinatufanya tusahau taswira halisi za ndugu zetu. Wakuu mlioleta picha kula tano, kudos.

    Jamani madhara ya umasikini na ujinga ni makubwa sana. Watu hawa hawana mlo bora, usafi kwao ni tatizo na maradhi kama vile kuoza meno, ugonjwa wa ngozi hayakosekani.

    Hapa ujinga nimeuweka kwa maana ya kwamba usafi haufungamani sana na umasikini. Unaweza kuwa masikini sana bado ukajitahidi kuwa msafi. Turudi kwenye vita iliyotangazwa na baba wa Taifa dhidi ya ujinga, umasikini na maradhi.
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Jul 18, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Dingiswayo, huyu Chauzuri ni pacha mwezako? Mbona mmefanana sana...? Made in Peramiho hii.

    They're real cute and handsome. Real!
     
  10. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,270
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    why Peramiho not other part of the world?
     
  11. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    ndugu yake na YoYo,amemtelekeza hoku bush....huyu ndio HB kijiji kizima mcheki na kihereni chake hapo.
     
  12. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Shemijiwe na FIdel80 Bw.Kiwewe
     
  13. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Dah sijui ni ndugu yake na Nyani Ngabu maana wana fanana sana.YoYo ebu nisaidie hapa
     
Loading...