Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndugu anatafuta nyumba ya kununua

Discussion in 'Matangazo madogo' started by newmzalendo, May 2, 2010.

  1. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    wana jf
    mimi siyo dalali,
    namtafutia ndugu nyumba ya kununua,iwe daresalaam',nyumba iwe na uzio/fence.eneo kubwa la kutosha,maeneo mazuri,e.g kijitonyama,kinondoni,mwenge.bei isizidi millioni 129.
    kama una nyumba nzuri,nitumie picha,or pm me,
    isiwe,mbali ya mji,kimara,mbezi ya moro rd,mbagala,gongo lamboto,etc
    nyumba iwe na hati,
     
  2. M

    Mkimagi Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Okey
    kuna nyumba tunauza ipo gongo la mboto.Ina fensi,choo cha ndani na nje na bafu,vyumba vya nje 2 vikubwa.Ina vyumba 3 ,dining na seating room
    ipo sehemu ambayo gari linafika paka mlangoni.
    Half kilomita from the main road.
    Mimi sio dalali.Ni nyumba yetu tunauza.
     
  3. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mwambie nina shamba Ekari 10 Mbezi Msumi, Mahali pazuri sana pa kujenga nyumba anayoitaka nipigie 0712234095 JAMIE
     
  4. M

    Mkimagi Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Okey
    kuna nyumba tunauza ipo gongo la mboto.Ina fensi,choo cha ndani na nje na bafu,vyumba vya nje 2 vikubwa.Ina vyumba 3 ,dining na seating room
    ipo sehemu ambayo gari linafika paka mlangoni.
    Half kilomita from the main road.
    Mimi sio dalali.Ni nyumba yetu tunauza.
     
Loading...