Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoto: Usafi wa jiji la Dar chini ya mfumo wa madiwani labda mwaka 2025

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, Jan 31, 2009.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndugu,

    Kama kuna kitu sikiamini ni kuongoza jiji la Dar es Salaam kwa kutumia madiwani. kwa hakika hii ndio price ya demokrasia. Kumbukeni jiji lilivyokuwa chini ya Keenja.

    Nitoe mfano wa jambo moja tu nalo ni usafi!

    Hivi unawezaje kumwambia mtu mchafu afuatilie usafi kwa wananchi wengine?

    Mimi namwomba mheshimiwa Rais kwa kutumia vyombo vyake vya dola... awaambie watu wake wakapige picha za video za mazingira wanapoishi madiwani na wabunge wake wote wa Dar es Salaam...

    Baada ya hapo ajiulize hivi jiji la Dar es Salaam linaweza kuwa safi likisimamiwa na watu ambao wenyewe ni wachafu?
     
Loading...