Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoto gani hutaisahau?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by toghocho, May 12, 2011.

  1. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    eti jamani wadau, ni ndoto gani ambayo hutaisahau? mi nakumbuka nikiwa form 2, niliota sista angu anapika nikaenda jikoni kumuangalia nikakuta kapika dagaa wazuri sana, walikuwa wa kukaangwa, nikamuomba anionjeshe, ile naonja tu nikastuka nimelamba mkono mtupu.... wewe ni ndoto gani ambayo hutaisahau?
     
  2. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi niliota nikiwa darasa la saba niliota ndoto naclick demu, ghafla nikaamka na kukuta shuka imelowa na ninihi lakini demu hayupo. Nikaanza kumsaka yule demu niliyemuota lakini cha ajabu alikwenda kunishitakia home kuwa namshawishi kufanya matusi. :msela:
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Dah mi huwa sikumbuki ndoto niliyoota.
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hapa unatoa upenyo watu watudandanye na ndoto zao, binafsi bwana yaani naota ndoto vizuri ila nikifumbua macho tu najikuta nishasahau...
    Ila kunakitu kinaniboa sana kwenye ndoto zingine nakumbuka ndoto moja niliota nataka kugongwa na gari barabarani sasa kila nikijaribu kukimbia yaani siwezi nabaki tu kwa barabara... yaani siku ile nilikasirika sana, nikamuuliza jamaa angu akaniambia eti ili uweze kukimbia kwenye ndoto ni lazima uwe umelala kiubavu ili uweze kui-roll miguu.
    Ndoto zangu tamu nyingi huwa haziishi basi inabidi niwe nazimalizia mwenyewe ile asubuhi wakati usingizi ushakata ila inakuwa ishakata utamu.
    Hivi kuna mahusiano ya ndoto na matukio halisi, sometime kama nimelala unakuta matukio yanayotokea wakati huo kwa watu ambao hawajalala unayaota kwenye ndoto, labda upo rum we umelala na washkaji hawajalala basi unawasikia kwenye ndoto kama kuna stori wanapiga.
    Lol.... ndotoooo
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Ilikua mbayaaa kwa upande wangu .... Nilikua nime disco.... Stress na uchungu nilopata ulikua so vividi kana kweli vilee.... Siwezi sahau nahisi....
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    wajameni ndoto niliyoota miaka 15 iliyopita siwezi kuisahau tena,niliota napaa angani halafu natua chini kama helicopter halafu watu wengi sana wanakuja kuangalia tukio,halafu nikapaa tena na kuondoka kuacha watu midomo wazi wakishangaa,kama kuna mtu anaweza kunisaidia maana ya hii ndoto
     
  7. M

    Masuke JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mimi niliota nakimbizwa na shangazi na yeye alikuwa na uwezo wa kunikamata tu endapo nitapita kwenye kivuli iwe ni chini ya mti au kivuli chochote, basi nilikuwa nakwepa vivuli kama nini, nikiona kivuli tu nakula kona na kurudi juani.
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka siku moja niliota kwamba kwasababu Waislam wanalalamikia sana kwamba nchi inaendeshwa na mfumo kristu na wanabanwa sana katika nafasi za uongozi na matokeo ya mitihani, serikali imepitisha rasmi sheria ambayo inafuta viti maalumu kwa walemavu ila imeanzisha viti maalumu kwa ajili ya waislam na imezindua silabasi Rais sana kwa ajiri yao kwa ajili ya ku-boost matokeo, niliposhtuka nilijisikia vibaya sana, maana hii ndoto sikuipenda kabisa
     
  9. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Code:
    
    
    mh! hii ndoto nimeipenda...
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Naomba msinicheke wadau, ndoto nisiyoisahau ni kama mwaka unusu nyuma, that day bwana niliota naliwa kisamvu cha kopo, kila nikikukuruka niamke wapii, mwisho nikashtuka, kilichoninyima raha kwa siku kadhaa mbele ni kuamka ilhali jicho la tatu linauma, jumlisha na ndoto yenyewe basi nilikosa amani mpaka basi. Mweh!
     
  11. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahaha! Hii kali! Bora kdg ingekuwa supp! Daaah
     
  12. L

    Leornado JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hahahahaaaaaaa du wewe kweli
     
  13. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    jamani haya mambo ya ndoto mmhhh. kunandoto ukiota, unapostuka unatamani ingeendelea na nyingine unashukuru Mungu kuwa ni ndoto
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Niliota nimempiga Invisible hadi akaniomba msamaha na kusema hata nitukane vipi jf sipewi bun :biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1::biggrin1:
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kuna siku niliota nachezea barcelona, Mjomba Messi akaweka maji maji moja mzee nikajirusha hewani nikaweka bonge la utosi! kulaleki! kumbe nimemdunda kichwa waifu. Nashkuru tulikuwa tunaishi karibu na hospitali.Dah! Tutubuni zambi zetu wakuu
     
  16. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    teh teh teh! Ndoto yako inatufundisha nn? Nitamshauri my waifu wako awe anavaa helmet kabla ya kulala.
     
  17. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    washakutovuga wewe.
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    duh! Halafu, inv kafananaje?
     
  19. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    The day i did it with Jennifer Lopez,damn the gal knows how to do it,wait a sec it waz just a dream.
     
  20. c

    chetuntu R I P

    #20
    May 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Me niliota naolewa na JK , katika kutoa kiapo nikaganda kdgo ndoto ikaisha.
     
Loading...