Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndolanga achezea kichapo msikitini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jogi, Jan 7, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,062
    Likes Received: 3,602
    Trophy Points: 280
    Habari nimezisikia ya kuwa Muhidini Ndolanga kachezea kichapo cha maana msikitini magomeni ambapo yeye ni mjumbe wa bodi ya wadhamini wa msikiti huo wa mchangani.

    Imeelezwa kulikuwa na sintofahamu kuhusu maswala ya msikiti huo iliyopelekea kudundwa, kuchaniwa kanzu, kupotezewa kobazi hadi kufadhiliwa kanzu ya mtumba nje ya msikiti.

    Hali ilikuwa mbaya kwani walimtoa ngeu waumini waliochachamaa, singlendi yake ilikuwa na mabaka/madoa ya damu, alionekana akitolewa nje baada ya kuokolewa na baadhi ya waumini.
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hapo tu ndiyo nawapendea ndugu zangu waislamu. Wao hawajui kukopesha, unafanya mzaaa unapewa hapohapo. Hakuna cha kusubiri.
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nasubiri Jesuit, Malaria Sugu, Faizafox n.k. waje tuone mambo!
     
  4. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huyu mzee naye kwa kupiga dili kazidi! Anapiga dili hadi kwenye nyumba za Mungu? Au alifikiri kuwa pale ni FAT?
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,548
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli, wala sishangai. Njia nzima aliyopita ameacha finger print zake,kuanzia Loliondo miaka ile ya Mwinyi, akaja FAT na mwenzake Rage. Ni mazoea ambayo hujenga tabia ya kufikiri unbaongoza watu katika jamii, kama unavyoongoza watoto wako nyumbani
     
  6. M

    Makupa JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    acha kuchochoe fujo wewe
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi atakuwa kikongwe sana...
     
  8. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yule si alikuwa na a.k.a ya Tyson! Huwezi jua anaweza akawa yeye ndo kawadunda wenzie, maana amewahi kumchapa Matep Quaresi enzi za kuuza vitalu vya uwindaji
     
  9. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Roho ya Libya ,Roho ya Seif Pemba
     
  10. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,003
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Ndolanga ana Hati Chafu... na Yule ni Zaidi ya Mswahilina Nakumbuka Office Yake pale Raha Tower nilishaenda kutoa Photocopy alikuwa anafukizia Udi time zote za kazi ukiingia kama huna ustahimilivu uvae mask otherways lazima uchezee kikohozi Office hadi inakuwa Giza kwa Moshi ya Udi na Ubani...

    Nilikuwa najua Jamaa ni Mwanga kwa Mambo niliyoyaona pale kwa Office yake na Ujeuri aliokuwa nao kwa Taifa alipolitunishia kifua kwa Fifa Tufungiwe tusicheze hadi yeye arejeshwe Madarakani wakati ni Kiongozi Mbovu na Si muaminifu...

    Nakumbuka kauli yake aliyomuambia Abdallah Majura kuwa yeye ni Kiongozi wa FAT na Mpira Sijui...
     
  11. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa ni jana baada ya swala,Ndolanga akachukua mike nakuanza kuwatangazia waumini kuwa kuna mabadilliko ya uwongozi,na kusema kuwa ma imam wasaidizi wawili mikataba yao imekwisha watachaguliwa wangine,ndipo hapo watu wakaanza kuhoji yeye kama nani na katokea wapi wakati wanajua yeye hupenda kuswali msikiti wa manyema......wanajua kilichompekapale ni pesa,ule msikiti na miradi mingi sana na mfadhili mwenye mshiko....ndipo zongo lilipo anza japokuwa Ndolanga alikuwa amekuja na mabaunsa wa nne lakini walishindwa kumsaidia,asichezee makofi,yule mzee alichezea makofi mengi sana kutoka kwa vijana pale,baadaye walipiga tanganyika jeki akiwa pekupeku wakampeleka kituo cha polisi usalama magomeni.......
     
  12. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    vipi hao ndiyo wamekushikia akilizo nin???
     
  13. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hah hah kumbe dini siku hizi nazo ni dili eeeh? Mola uwasamehe wote hawajui walitendalo.
     
  14. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli shughuli kaiona............
     
  15. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,062
    Likes Received: 3,602
    Trophy Points: 280
    Panga la shaba nakushukuru kwa kutoa ufafanuzi.
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    ​mnnh me nkajua kaacha shughuli za utapeli
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Tyson hoi
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii mpya, ina maana ndugu zetu waislamu hatuna moyo wa kuvumiliana na kuchukuliana?
     
  19. M

    Makupa JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Yaani mzee wa watu aliunajisi Msikiti kwa sababu alimwaga mkojo kutokana na hofu ya kipigi lol
     
  20. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    A silent fool is considered wise! Kama hujui/huelewi kinachomaanishwa ni bora ukakaa kimya kuliko kuanika kutojua kwako.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...