Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ya wake watatu yafungwa kanisani DRC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ritz, Aug 8, 2012.

  1. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Mwanaume mmoja katika Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo (DRC) aliyejipachika jina Fela Anikulapo Kuti, kaingia Kanisani akiwa na wanawake watatu na kufunga nao ndoa ya pamoja.

    Ndoa hiyo imefungwa na Mchungaji mmoja raia ya Kongo mchungaji huyo alitumia vifungu kadhaa vilivyopo katika biblia ambayo makanisa yote ya Kikirsto duniani wanaitumia.

    SOURCE: MWANANCHI AGOST 8 2012
     
  2. N

    Nguto JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hilo ni kanisa la mitume. Huwa wanaoa wake wengi utakavyo. Cha msingi ni watu kujua neno la Mungu linasemaje. Kwani hapo mwanzo Mungu aliumba mtu mume na mtu mke. Hivyo basi ni mume mmoja na mke mmoja. Haya makanisa yanayochakachua neno la Mungu yasiyumbishe watu. Tusome neno tulielewe wenyewe kwa msaada wa Roho Mtakatifu. Ukisubiri mtu asome halafu akutafsirie alichosoma matokeo ni hayo ya kudanganywa.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280
    i envy him lol
     
  4. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ritz anyone can smell the rat in you miles awaaaaaaaay,ukiona kituko kwenye kanisa unafurahi.Kwa hiyo yule chizi anaezunguka na bible dar kwenye mabaa akihiza watu kunywa pombe nae utasema kanisa?
     
Loading...