Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa Ya Uzeeni

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 19, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,795
    Trophy Points: 280




    Tangu jadi mapenzi hayatambui umri, rangi wala kabila. na ndio maana katika eneo la maralal mzee wa miaka 90 alifanya harusi na mkewe aliye na umri wa miaka 80.Ilikuwa sherehe maalum iliyojawa na kila aina ya furaha kati ya wapendanao waliojaaliwa watoto
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Upuuzi mtupu miaka 60, wamekumbuka leo halafu mahari walipe watoto
     
  3. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tatizo siku hizi watu wanafikiri kila kitu kibabaishaji babaishaji.pambaf
     
Loading...