Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ya kisiasa ya CUF na CCM inaweza kutetereka?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mghaka, Aug 31, 2011.

  1. M

    Mghaka JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi wana JF CCM na CUF igunga watakuwa wanapingana nini?
     
  2. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hao ni wanandoa atii wanatukanana mchana usiku wanakutana chumbani
     
  3. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si mkuki si bunduki cuf hatubanduki.
     
  4. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    aah mambo ya wanandoa wao wenyewe wanajuana, wanajua program zao vip watamalizana wee acha usiku ufike ni wao tuu wanajua chakufanya.
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wala haitetereki maana wao wana agenda moja kupunguza nguvu ya UMMA ili simple majorty ashinde! Ni mkakati wa wanandoa
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2015
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,194
    Trophy Points: 280
    Wakuu, mwinukai,mashikolomageni na Mthuya, wenyewe hawapendi hili neno!.
    imeelezwa hilo neno ndoa ni tusi kwa wenzetu!. angalia hapa
    Natoa wito tusilitumie tena neno hili neno ndoa ya CCM na CUF!, ni matusi!.

    Pasco
     
Loading...