Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ya CCM na CUF ilifanyika lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwafrika, Aug 18, 2010.

  1. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Je yanahusu:

    1. Mahakama ya kadhi?
    2. Kuingiza Tanzania kwenye nchi za kiislam?
    3. Kuvunja muungano?
    4. Kusaidiana ili kuimaliza CHADEMA
    5. Mengine zaidi yanakuja ......kama hii thread itaachwa hapa na mods
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ile no. 4 watazama majini wenyewe. Hawatafanikiwa.
     
  4. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Inamaana hiyo picha hapo juu ndio wanakubaliana hayo MAKUBALIANO YA SIRI???
    maana sipati picha!!
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiyo ilipigwa baada ya kikao
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii picha ya mwaka jana.
     
  7. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mhhh!! Mengi tutayasikia hapa ......
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Naogopa kuandika na kuweka ushahidi zaidi wa makubaliano yao kwenye kikao cha siri maana MOD watafuta!
     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Weka tu Masa, mimi ninayatunza na nitazidi kuyarudisha hapa.
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  11. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Udini mtupu!!!
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  14. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mdondoaji,

    Wao kina Lipumba na KIkwete hawaoni kama ni udini. Wanaona kama wanaisaidia nchi.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    What the F is this? when was that? when did they get married?
     
  16. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mwafrika na Rev Masanilo kama hamna udini tupeni evidence ya makubaliano baina ya Kikwete na Lipumba? Kama Game Theory alivyoleta makubaliano ya kanisa na serikali tukajua hoja iko wapi na sio kutoa picha za watu waliovaa kanzu zao kwenda kwenye sherehe huo ni ubaguzi na udini mtupu na mnalipeleka taifa sipo sorry siko na nyie.
     
  17. Mentee

    Mentee Senior Member

    #17
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Baada ya kuona makubaliano ya siri kadha wa kadha, moto ya kampeni yetu kwa ajili ya Taifa letu iwe '' Keep quiet, Tell a friend, Vote for Slaa''
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu si suala la udini na sisi hatuko huko (simsemaji wa Mwafrika) hii issue ni kubwa si nyepesi kwa ustawi na maendeleo ya nchi yetu. Tutaweka hapa hold on wakati muafaka. Soma maneno yangu
     
  19. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii thread inaendelea (pending actions za mods).

    Bado kuna wasiwasi kuwa mods wataifuta hii thread muda sio mrefu. Alicholeta GT hapa hayakuwa makubaliano ya siri. Alileta kitu ambacho kilikuwa kinajulikana.

    So far, hii ni top secret inakuja kwa kudondoka dondoka.
     
  20. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
Loading...