Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndoa ndoano!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Esperance, Jun 28, 2011.

  1. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habar za masiku wanajamvi la MMU. Me bado hali yangu ni tete na hiki kitambi. Leo nikiwa clinic nimepata kisa cha kusikitisha, kuna dada mjazito alikuwa analia.

    Katika maongezi akaniambia ana mimba sio ya mume wake ila kamweleza ukweli mumewe kasema atamtunza tu huyo mtoto ila aandikishwe clinic kwa jina la mumewe. Mwenye mzigo nae kasema aandikishwe clinic kwa jina lake.

    Mumewe kamsamehe kwa sababu alikuwa anamtesa mkewe na kulala nje. Sasa amejirudi. Na mume hataki huyo mtoto akizaliwa aitwe kwa jina la baba mwingne. Leo ameshindwa kuanza clinic. Tumsaidie kwa mawazo.
     
  2. A

    Aine JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio akome kutoka nje ya ndoa, ngoja nisubiri comments
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Kwani hapo clinic wanataka nini? Kama ni jina la mume basi awape la mume wake....na kama wanataka la aliyeshiriki kwenye huo ujauzito basi ampe jina la huyo 'kidumu'.
     
  4. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sasa jamani, atamwandikishaje jina la huyo mwingine kama bado anapenda kuendelea kuishi na mumewe??!!!! Mimi nafikiri kama ana mpango wa kuachana na mumewe basi amwandikishe huyo nyumba ndogo, lakini kama bado anapenda kuendelea kuishi na mumewe basi amwandikishe mumewe!
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    hapo pagumu sana, ndoa kweli ndoano....
    aandikishe jina la ukoo wake huyo mke, itakuwa fair treatment kwa wote watatu...mke, mume na mwizi.
     
  6. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo litakuja kwenye cheti mtoto akizaliwa. Na mwenye mzigo hatak mtoto apotee.
     
  7. A

    Aine JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hebu arudi nyumbani kwanza akaongee na mume wake kuhusu matakwa ya mwenye mtoto, na asikie anasemaje coz huyo wa nje si alijua wewe ni mke wa mtu? inabidi akubali matokeo ila cha msingi ajue kuwa ana mtoto kwako regardless anaitwa kwa jina la baba gani
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Nitarudi mida kwa mchango wa ukweli!
     
  9. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu mpendwa, hali ni tete.
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,962
    Trophy Points: 280
    Hapo humuongelei huyohuyo mtu mmoja!?? mwizi ni huyo wa mke kwa mtazamo wangu!

    Back to the topic:
    Yesu rudi tu mapema....
     
  11. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmmh hii ngumu,lakini ilikuepusha aibu ni kumwandika jina la mumewe,kumwandika jina la mwizi sio vizuri
     
  12. l

    ladywho Senior Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Why amweleze mwizi ako na mimba bwana? Alikosea hapo, ila kukata fitna akate mawasiliano yake na njemba ya nje, aandike jina la mumewe na huyo wa nje hata aende mpaka kuzimu km mume ameikubali mimba bs hana chake, kitanda hakizai kharamu bwana. ILA MAISHA YAKO NA MITIANI SANA JAMANI...!
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    kama anataka kukaa na mumewe basi aandike jina lake...kama anataka kwenda kwa huyo mwivi basi aandikishe jina lake.
     
  14. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Hatari lakini salama,ingekuwa busara kwanza kujua msimamo wa huyo mama kwanza yeye kama yeye la sivyo itakuwa Majuto ni mjukuu
     
  15. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mdada alisema anaogopa aibu kwa familia, halaf mkaka mwiz yupo tayar kumchukua ila akavunje ndoa mahakamani.
     
  16. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ​Sasa inavyoonekana hampendi mume ila anaogopa aibu ya familia,wakati kukubali kubeba ujauzito wa mtu mwingine wakati upo kwenye ndoa ni aibu tosha.
     
  17. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sidhan kama huyo dada anaupendo wa dhati kwa mumewe, ausikilize moyo wake kwanza na kama kweli anampenda mmewe mtoto amuandikishe kwa jina la mmewe wala asimusikilize huyo mwizi
     
  18. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapa lazima tuipe kipaumbele principle ya KAIZER Ctrl+Alt+Delete), kote ni aibu bora arudi kwao akajifunze kuwa makini kwenye kuiishi na wanaume. kama ni aibu inayokuja ni zaiidi ya hiyo. Siku anaenda kujifungua atafanyaje? Nani atamsindikiza? Kidumu au mume halali? Kama ni mimi nafikiri ningekata hiyo picha kwa kufunga kilicho changu na kurudi nyumbani.
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    hiyo tisa, kumi ni kwanini unajigijigi na kidumu bila hata kutumia kinga jamani......................?
    hii inanichefua sana aaaggghhhrrrrrr!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. LD

    LD JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ama kweli dunia ngumu, na mambo yake ni magumu. Huyu dada mi naona majibu anayo mwenyewe, kwa hiyo mwambie afanye kile anachoona ni sahihi. Kwanza kwa ujasiri alopata wa kumwambia huyo mume wake kuwa ana mimba ya mtu mwingine inatosha kabisa kusema hataki kuishi na huyo mwanaume.
     
Loading...