Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndevu: Je zina umuhimu wowote katika mahusiano?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CAMARADERIE, Jan 6, 2012.

  1. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wengine hunyoa wengine hufuga..........je zina umuhimu wowote ule? Hizi ni baadhi ya styles


    [​IMG]
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Ndevu zipi mojawapo? kuwa specific Mpwa nikusaidie
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mhh labda kunyoa O kunaweza kuwavutia wadada! By the way kisigino kina umuhimu gani ktk mahusiano? :smile-big:
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Watu wanaonyoa O hupata tafsiri mbaya kidogo....ati ni watu wa ule mtandao....kama huyu

    [​IMG]
     
  5. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Za chini ya kidevu zina maana yake mpwa. Ila zile za utajiju yaan juu ya mdomo zinamanufaa sana nipim nikupe.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwa kifupi zinahusika sana!
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    umewahi ona Lord of the rings??
    mimi hizi ndevu ndo zinanipeleka kwingine..
    [​IMG]
     
  8. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kama hii kwa mfano
    [​IMG]
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi na amini wazi zina mana sana.....Ingekuw hazina mana Prophet Mohamed na Yesu wasinge zifuga...Yani zinaonyesha wewe ni dume..

    Lakni siku hizi wanawake ukifuga ndevu, wanasema kwani umekuwa Osama....ndo mana tunazifyeka.

    Lakni kama una ndevu kama za Osama, wakati unabanjua demu huwa zina saidia sana...Zinamtekenya tekenya mashavu yule demu na hapo ndo anapozidi kuchanganya kwa speed kali ....:lol:
     
  10. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Unvutiwa za aina ipi?
    1. O
    2. Sharafa
    3. Kijembe
    4. Mustachi
     
  11. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hahahhaaa..hizi zinachoma bana.Kwenye hugging inakuaje sasa??
     
  12. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Zinahusika vipi?
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mi sijui ya kwenye hiyo picha inaitwaje ..
    hizo ndo nizipendazo..

    napenda zikionekana "rough" kidogo...
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Zikiwa fupi zaidi ya hapo ndo zinachoma..
    lakini hizo hapo zimetulia hazichomi ..hahah lol
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Alafu ndevu zina watu wake bana.... Waweza muangalia mtu usimalize.
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    eti enhee...
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    NA Ukitunolea kwa uchache sana angaa hints walau, uhusikaji wake sidhani kama itakuharibia ratiba ya siku!
    Haya donoa mwanakwetu donoa !
     
  18. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu tupe hizo maana zake mkuu
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ki kila kitu
    Hasa maruhani
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Afrodenzi ! Hivi wajua kama unatukata stim ? Unaturusha sio siri ! Utaniuliza kwa nini ? Ni kwa Kukatiza route ! Unaposema " zinakupeleka kwengine" na kisha usipataje na sie ndiyo ushatutia mshawasha tena twawasha has'saa ! Tujue huko KWINGINE WAPI ? Hembu tufikishe mwisho wa route, hututendei haki.
     
Loading...