Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege za Mwanza zaleta kizazaa uwanja wa ndege Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dark City, Jun 24, 2012.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Abiria waliokuwa safarini kwenda Mwnza leo kwa ndege za 540 na Precision air wamekwamba uwanja wa ndege wa JNIA na hali ni mbaya.

    Precision Air wamebadili ndege yao iliyokuwa iondoke saa 5 asubuhi (kwa kutumia ndege aina ya Boeng) bila taarifa na kusababisha usumbufu mkubwa sana kwa abiria. Baadhi yao wamehamishiwa kwenye ndege za saa 8.30 mchana na saa 12 jioni. Wakati huo huo, kuna abiria ambao wamecheleweshwa hadi kesho.

    Jambo ambalo linakera sana ni kwamba wakubwa wa shirika hili hawapo ofisini kutoa majibu kwa abiria ambao wanateseka bila sababu.

    Ndege ya 540 imekwama kuondoka toka jana na hadi sasa hakuna maelezo ya maana! Baadhi ya abiria wako airport hadi sasa!
     
  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,593
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Mmh sasa hapo uzuri,haraka ya safari iko wapi? Nchi ya wajanjawajanja mpaka viongozi nao wajanja wajanja.Poleni sana inauma kwakweli mipango,malengo yote yanaharibika unaona kbs.
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Labda kama wanaanza kusafiri ni hizo ndege kwenda mwanza, ila kama ni wazoefu ni suala la kawaida tu. Mimi nimeshaweka mgomo baridi wa kupanda ndege za mza -dar-mza labda iwe haraka sana na dharura. Vinginevyo nakamata Gombe expedictions, princess muro au shabaha huyoooo, safari bila karaha. Tena hao precisior ndo wapuuzi mno
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Inakera sana ndugu yangu!
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hawa jamaa ni wababaishaji sana,

    Precision Air wamekimbia wote...Tumeomba namba ya MD wao tumpigie aje kutafuta suluhu tukaambiwa ni week end!!

    Watu walikaribia kuwafikisha polisi! Hakuna kinachoeleleweka!


    540 ndo hawaeleweki kabisa...Nimeambiwa abiria walilala hotelini na sasa wameombwa kwenda kupata lunch Flamingo restaurant...Maelezo yanayotolewa ni utata mtupu!!
     
  6. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mimi hawa jamaa sina hamu nao kabisa, muda mwingine unalazimika kusafiri na ndege kuepa usumbufu wa kukaa kwenye basi siku nzima au pale unapokuwa unasafiri na watoto wadogo lakini inapokuwa unaepuka usumbufu na kukutana na usumbufu zaidi kwakweli inakera. Mimi waliniweka siku nzima Airport na kuniharibia kabisa mipango yangu
     
  7. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,701
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Nawashauri wampigie simu Dr Mwakyembe haraka sana (Namba hiyo ya simu aliyoitoa pale Jangwani ni 0782 242526); si ajabu akapanda helicopter ya jeshi akaenda KIA kuokoa suluhu. Pigeni sasa hivi, keshatoka kanisani kwa Rev Gwajima.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    tanzania bwana...
     
  9. J

    John W. Mlacha Verified User

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kwamba nchi inaongozwa na serikali dhaifu..hakuna anayewajali wananchi ..wote waliopewa dhamana ni dhaifu..mkubwa wa nchi ni dhaifu unategemea asichague/asiteue watu dhaifu?
     
  10. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Mama Mdogo, .. mipaka Mwakyembe ni wizarani kwake .. Hao 540 & Precision hana cha kuwafanya/ ... zaidi ya kufoka au kutishia kuwanyang'anya leseni.
     
  11. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,701
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Nimechoka!!! Lakini je, utaratibu huo umeandikwa kwenye katiba???? Precission Air, air 540 na vyote vitembeavyo kwa tairi la mpira, chuma, kutambaa/kuteleza majini na kulea/kuruka angani, bila viwe vinasafiri au vinasafirishwa, viko chini ya Mwakyembe kikatiba. Wao waliokwama wapige atawapa msimamo.

     
  12. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    sasa nyie ndege ina itirafu mnataka iende hivo hivo,mkipata ajali,mje tena jf kulalamika,ukiona wameairisha safari kwa matengenezo mshukuru,si kila kitu mnalalamika
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Naona umeamua kuongea kama wafanyakazi wa hizi ndege...Kuna mmoja kanambia kuwa, tunalalamika nini wakati hili ni jambo la kawaida??

    Kwa hiyo wewe pia unaona ni sawa, abiri atoke Mbezi ya Kimara au Tegeta kuwahi ndege ya saa5 asubuhi, akifika aambiwe kwamba ndege imeharibika bila kupewa maelezo na suluhisho la safari yake? Na hizo gharama anazoingia zitalipwa na nani?

    Anyway, ngoja niishie hapa...kinachotusumbua watanzania ni ujinga!!
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ningekuwa na hii namba, ningempigia....Jamaa hawajali utadhani anatoa huduma bure kama kanisani....(hata huko kanisani tunatoa sadaka)!!
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hawa jamaa wanaofanya biashara ya usafiri wa anga Tanzania sina hamu nao....
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Abiria wa ndege wa Tz wanateseka kwa kuwa hawajui sehemu ya kudai haki zao
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    Itirafu = hitilafu

    halafu ndege inapokuwa na hitilafu mara kwa mara, delays zisizoisha bado unatetea wenye ndege???????????????? Wabongo bwana


    wameairisha = wamehairisha
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nyie Precision, Juzi tu tumenunue hisa zenu halafu mnaanza uharibu, pesa zetu zitasalimika kweli kwa mtindio huu
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nadhani jibu lako ni hilo hapo juu kwa polisi
     
  20. K

    Kituko JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Huo ndio muda muafaka kwa ATCL kurudisha na kupata wateja wapya, ATCL inatakiwa ijiimalishe zaidi na kuchukua advantage ya failure za Prec na 540
     
Loading...