Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege ya Air Tanzania yapata ajali ikiwa na abiria 35 Kigoma, hakuna vifo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgadafi, Apr 9, 2012.

  1. m

    mgadafi Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Air Tanzania iliokuwa inaondoka leo Kigoma nusura kuanguka wakati ikiruka na imejipiga chini ndani ya bwawa ila hakuna abiria aliyepoteza maisha.
    ========

    Habari zaidi..

    Ndege pekee ya Shirika la Ndege la Tanzania "Air Tanzania" imepata ajali wakati ilipokuwa inajiandaa kuanza safari ya kutoka Kigoma kuelekea Dar es Salaam, kupitia Tabora.

    Ajali hiyo ilitokea jana Jumatatu milango ya saa 4 na robo asubuhi kwa saa za eneo hilo, ikiwa na abiria 35 na wafanyakazi wanne.

    Ndege hiyo iliteleza wakati ilipokuwa inajitayarisha kuruka. Wanawake wawili wazee wamekimbizwa hospitalini kutokana na mshituko waliopata.

    Kuna taarifa mbalimbali zimetolewa kuhusu sababu ya ajali hiyo huku baadhi wakisema kuwa barabara ya kurukia ndege ilikuwa inateleza sana huku wengine wakisema kuwa kufeli kwa injini ya ndege ndiko kulikosababisha ndege hiyo ilale upande wa kulia na kuharibika sehemu ya mbele, bawa na injini ya pangaboi.
    atc-kigoma.jpg
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    mkuu upo kigoma?
    Niliona hizo ndege zikifanyiwa ukarabati dar..niliogopa hakika
    Mbuzi wa masikini hazai labda atage mayai
     
  3. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mungu ashukuriwe, wamesema tatizo lilikua nini?
     
  4. m

    mgadafi Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sababu haijajulikana nimekosa ok ya kuondoka leo
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    kama Mtanzania.....habari za Air Tanzania zinaniuma sana.......
    hasa pale ninapoona Kenya Airways, Rwanda Airways na Air Uganda......
    sijui ni nani ametuloga jamani.........
     
  6. ULUMI

    ULUMI Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila sekta nchi hii matukio ya kizembe kwa jina la ajali ni mengi.Tuna wataalam kama hatuna,tuna sheria kama hatuna,tuna uongozi kama hatuna! Kila tukio twajisemea ni mpango wa Mungu.Mimi siamini kama hatuna kinga katika yote tunazoita ajali.?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Tanzania ni nchi ya ajabu sana,hata kama ni itirafu sio kama hii,huu ni uzembe fukuza kazi safu yote ya technical.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    tanzania tanzani......
     
  9. K

    KIBONGOMKUTI JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wabongo tumezidi kumsingizia Muumba kila mapungufu yetu tunayaihifadhi kwa Muumba. Tuwe wakweli wanafsi zetu kama kuna uzembe/kutojali watu wanastahili kuwajibika. Katika hili namshukuru Mungu kunusuru maisha ya waja wake ambayo uhenda yangepotea kwa kusababishwa na uzembe wa watu flani. Usishangae Bongo ukipigia simu ZIMA MOTO ukiwajulisha kuwa nyumba inaungua usishangae kukushauri baki ndani ua nyumba hadi tutakapofika kukuokoa!!!!!!!
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndani ya bwawa?
     
  11. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ccm na watendaji wake wa type ya mataka
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145


    Lawama yote ni ya serikali tawala! Hakuna

    aliyetuloga (Ni mafisadi tu)
     
  13. paty

    paty JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kudadadekiiii, aibu gani hiii , ndege zenyewe zipo mbili tu , then zinatushindwa kutunza,
    IVI SISI TUNAWEZA NINI JAMANI?????
    Juzi treni limezima njiani kisa WESE hakuna ...

    sisi kama tumelogwa. nakumbuka ******- alikwenda kusaini mkataba wa anga huru nchini uturuki , sasa sijui hii MIKANGAFU yetu kama inaweza kupaa anga za KIMATAIFA

    Poleni watanzania WENZANGU
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ndio maana ni muhimu kabisa kwenye katiba mpya inayokuja madaraka ya rais yapunguzwe. Hatuwezi kupiga hatua kama rais anakuwa anateua hata MD wa mashirika kama Air Tanzania. Matekeo tunakuwa na makada badala ya watu wenye uwezo wa kufanya maauzi ya kibiashara.
     
  15. m

    mgadafi Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naeleka eneo la tukio
     
  16. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Tumelogwa na MAGAMBA
     
  17. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    nakuunga mkono mkuu!
     
  18. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source TBC1

    Abiria wote wanusurika wakati ikipaa na imekadiriwa ni abiria 38

    Hivi ndo hizi walizopisha bungeni zinunuliwe (mtumba) au ndo enzi za mwalimu
     
  19. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,658
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    atc yaanguka kigoma abiria 35 Wanusurika
     
  20. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    sema imeshindwa kupaa na wala haijadondoka..naona title iko so strong hapa.
     
Loading...