Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndanda Publications msaada tafadhali wadau wa JF

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KAMBOTA, May 31, 2011.

  1. K

    KAMBOTA Senior Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Habari wadau? mimi ni mwandishi wa vitabu naomba yeyote mwenye mawasiliano ya Ndanda Publication anisaidie na shida sana na mawasiliano yao. Nikipata namba zao za mkononi(meneja) ndo itakuwa safi zaidi lakini all in all naomba contacts za hiyo kampuni, yeyote mwenye kufahamu tuwasiliane kupitia 0717 709618 au novakambota@gmail.com
    NATANGULIZA SHUKRANI ZANGU KWENU WADAU, MUNGU AWABARIKI WOTE.
     
  2. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,081
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Naona kwenye neti kuna simu za Monastery ya Ndanda kama ifuatavyo: 255 784 306 170 au
    255-784-371-335. Nadhani ukiwapigia watakuelekeza kwenye kitengo chao cha uchapishaji.

    Augustine Moshi
     
  3. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Unaweza kwenda Pale St Joseph au baraza la Maaskofu Katoliki Tanzania kurasini, wanaweza kuwa na contact zao.
     
  4. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,059
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Ndanda wayeyeushaji,mm nshapeleka miswaada yng miwili wamenizungusha tu miaka nenda miaka rudi.nadhan uongoz wa sasa hauna sera faafu ya uchapishaji.si kama ndanda ile ya zamani.
     
Loading...