Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchimbi: Tupo tayari serikali kukaa pamoja na vikundi/taasisi za kidini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mnyanyaswaji, Oct 20, 2012.

  1. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amesema kama serikali hatupo tayari kusubiri watu wauwane ndipo tuseme tukae chini,inatosha na wapo tayari kukaa kimazungumzo na taasisi za kidini.
    My take: kauli kama hii ilitakiwa mapema mnoo na sio mpaka watu walaluwane, na isiwe kwenye dini hata siasa na mambo mengine.
    Source Channel Ten Habari saa moja.
    Nawakilisha
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    too late
     
  3. T

    Top Cat Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pimbi huyu alikuwa kajificha kwa mama mkwe wake kwa kuwaogopa wafuasi wa ponda. Kaona hali imetulizwa na JWTZ sasa ndio anaibuka.
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,155
    Likes Received: 3,418
    Trophy Points: 280
    waongee nini na vikundi vya kidini.? Haoni kama ni kuhalalisha udini.?....akianza kusikiliza vikundi vya kidini vya kiislamu sawa na kuhalalisha makundi ya kidini tanzania na ndio mwisho wa tanzania moja.!
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wakae chini kuzungumza nini ....? hawa wanachotaka ni kuchoma makanisa .... Nchimbi awape kibali basi?

    disgusting
     
  6. imhotep

    imhotep JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,558
    Likes Received: 1,307
    Trophy Points: 280
    Hapo amenena dialogue is the only way toward busara itumike.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,691
    Likes Received: 1,829
    Trophy Points: 280
    Tatizo la Waislamu ni BAKWATA + CCM. Serikali ya CCM inawalazimisha Waislamu wote kua chini ya BAKWATA wakati upande wa pili wa Wakristo kuna Mabaraza mengi tu ya kuwasimamia.

    Upo ushahidi kua kuna taasisi nyingi tu zinashindwa kutoa misaada mbalimbali kwa Waislamu kwa kulazimika kupitia Bakwata wakati hawaiamini.

    Bakwata ndio iliyouza kwa Manji kiwanja cha waislamu cha Chang'ombe kwa bei ya kutupa. Lakini kama kungekua na mabaraza mengine Huru, hili lisingetokea kwa urahisi.

    Serikali ya CCM kama inania ya dhati ya kumaliza haya matatizo basi iondoe monopolistic kwa hili baraza juu ya affairs za Waislam.

    Tukianza hapo kwanza, mengine pia yatafuata maana naamini waislam wana hoja nyingi tu za kusikilizwa.
     
  8. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hamna wasikilize madai ya wanaolalamika awe mwanasiasa/dini/michezo etc ila kama ana haki yake asinyimwe kwani kumnyima mtu haki yake unarusha mbele matatizo na wala humalizi matatizo.
     
  9. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha roho ya korosho! Kamshaurini basi Nchimbi asitishe kama alivyositisha Membe kipindi kilee
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nchimbi haaminiki kabisa,kauli yake ni ya kisanii uliokubuhu Shark naunga mkono hoja juu ya ubabaishaji wa BAKWATA.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli wewe GreatThinker. Na unajua nini kinachoendelea na sio kuropoka. But sasa hivi ndio mwisho wa Bakwata
     
  12. a

    adolay JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    weakest proposal and offal ever to be made by the ministry in question of the expense on unknowingly.
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,155
    Likes Received: 3,418
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaweza kufafanua madai ya hayo makundi/kundi dhidi ya serikali hadi yasikilizwe.?
     
  14. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndio Pointi Yangu na mimi waongee nini hasa? Siasa za bongo ni mazoea yasiyo endana na wakati ndio maana tunazidi kuwa masikini.
     
  15. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sawa! lakini wakienda kuwachukua BAKWATA na kuzungumza nao na kutuambia kuwa wameshazungumza na Waislamu kupitia Baraza lao kuu basi itakuwa ni kujisumbua tu.
    Bakwata needs to be isolated! at least for the moment.
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nchimbi alikuwa likizo? Where was he? Compare his reaction hii meltdown iliyotea Dar na Zanzibar na jitihada zake za kujiweka karibu na wanaandishi wa habari wakati wa mauaji ya Mwangosi? Photo opporunity?

    Na anaamini suluhisho la hii hali ya sasa wanalo viongozi wa dini? Kabla ya kuwa waziri wa mambo ya ndani alikuwa waziri wa habari, je, aliridhika na contents za radio Imaan? au gazeti la Al-Nuur?

    Na inakuwaje waziri wa mambo ya ndani anajitokeza so late?
     
  17. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Akakaee na bibi yake makanisa yalipochomwa akusema hivyo limewafika shingoni wanahaha sasa....pu.....vu
     
  18. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa mara ya kwanza sasa naona kungekuwa na jukwaa moja tunaweza kutoa tusi..yaani...Nchimbi?...Dah? bahati yake aisee .
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kauli yenyewe ni dhaifu kama wao wenyewe walivyo..hivi hawa jamaa wana agenda gani na watanzania?
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,691
    Likes Received: 1,829
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu wangu, wangelivunjilia mbali, au kuacha mabaraza mengine yasiyofungamana na Bakwata yaanzishwe.

    Hivi nikuulize, linalowasimamia Baraza moja tu linalowasimamia Wakatoliki, Waanglikana, Walutherani, Wasabato, Walokole n.k.kwa pamoja?? Linaitwaje??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...