Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi Yetu: Ardhi yetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 654, Mar 30, 2012.

  1. 654

    654 Senior Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, hebu angalieni nukuu hii ya 1958 ya Mwl Nyerere na tuchangie mada juu ya mustakabali wa nchi yetu na Ardhi yetu, mawazo yetu hapa jamvini yanaweza yakainusuru Nchi hii:


    [​IMG]
     
  2. 654

    654 Senior Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ndani ya CCM hakuna anayethamini tena falsafa ya Mwalimu. Ni kama vile wameingia kwenye nyumba yenye fenicha na kuanza kutupa kila kitu nje bila kujua watatumia fenicha gani. Ukiwauliza watakwamba wafadhili (wageni) watatuletea fenicha mpya. Umemsikia yule naibu waziri akipingana na kauli za Mkapa kule Arumeru kuhusu mashamba waliogawiwa wazungu? Hao ndio CCM.
     
Loading...