Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi ipo ktk hali ya hatari, Rais kukutana na baraza la usalama la Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TumainiEl, Jun 29, 2012.

  1. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Ktk hali isiyokuwa yakawaida Rais anakikao na baraza la usalama wa Taifa! Tusubiri majibu. Mungu ibarik Tz
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kuna Baraza la Usalama wa Taifa?
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani kila rais akikutana na baraza la taifa la usalama inaashiria nchini iko katika hali ya hatari? Mitazamo mingine ni ya hatari sana!
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Anataka kuwaambia nini?
     
  5. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Mungu hawezi kubariki watu wajinga na dhaifu kama watz.
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Uzushi mtupu!
     
  7. NAFIKA

    NAFIKA Senior Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya tuckie tamko la hilo baraza la uharibifu wa usalama wa taifa.
     
  8. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 948
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    acha uzushi huna unalojua zaidi ya kutoa taarifa usiyojua.
     
  9. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nchi hii haiwezi kuwa na baraza la usalama wa taifa. Katika mazungumzo yao nadhani wataijadili hali ya Dr. Uli na wale vijana watafukuzwa kazi kama sio kuamuliwa wauwawe maana hawakumaliza kazi waliyopewa mna inaonekana Dr. Uli amewatambua baadhi yao.
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Hivi kwani Vasco yupo nchini?
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hawatakuwa na jipya zaidi ya kwenda kulaumiana tu!


    Ingependeza sana nikasikia wale Boko haramu wa huko Magharibi wamewatokea hapo watakapokuwa!

    Tuna hasara sana na serikali DHAIFU + LEGELEGE kama hii iliyoko madarakani.
     
  12. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Rais dhaifu, na usalama Wa taifa dhaifu, serikali dhaifu, na chama tawala dhaifu tena mufilisi, chenye mawaziri dhaifu, spika dhaifu na kilaza Wa hali ya juu, na wabunge dhaifu na vilaza wa kutupwa.
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hahaaaaa JK bwana yaani anajifanya hajui nani kamjeruhi Dr.Ulimboka !!! Jk bwana mbona unanichekeshaaaa
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    anakaa nao kikao ya nini wakati hao ndio majambazi wenyewe. Leo ndio Mkuu wetu wa nchi amekurupuka na kuona kua hali ya usalama wa hii nchi ni mbaya alikua wapi siku zote?
     
  15. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
     
  16. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    kikao na usalama wataifa au usalama wa CCM, nadhani umekosea, sahihi ni usalama wa CCM
     
  17. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 335
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    oops anyway...!
     
  18. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 335
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nawe pia dhaifu hilo ulikubali
     
  19. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Atawaambia madaktari waliokubali kuajiriwa na serikali kwa masharti na viwango vilivyopo vya mishahara ambao sasa hawaridhiki navyo waache kazi na kutafuta ajira mahali pengine ama wajikusanye kuanzisha hospitali zao binafsi, kwa amani na utulivu.
     
  20. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,810
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Mkuu! Wajinga na waoga wote ziwa la Moto!
     
Loading...