Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi iko vitani kamanda yuko disko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sabung'ori, Jul 23, 2011.

  1. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hali ilivyo sasa ktk nchi hii nadhani sijakosea kusema yakuwa tuko vitani na adui tunaekabiliana nae ni GIZA.Wakati huu ambao adui ametuzidi nguvu kamanda wetu ameondoka kwenye uwanja mapambano na inasemekana yuko Afrika ya kusin anaponda raha.Waugwana naomba mnipe mwongozo je huyu ndo kamanda aliyewahidi wa-tz kuwa atailida nchi hii wakati wa mwanga na giza?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    siahangai kwa sababu hii ni post yako ya tatu humu ndani.. karibu jamvini
     
  3. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Yes ndiye yeye haswa!!!! Lakini amerudi tayari, yuko nchini!!!!!

    Tiba
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    anaendana na fani, ni msafi sharobaro, ambae sio rahisi kukaa gizani. Tanzania ina wenyewe na wenyewe ndo wao. We ni mkaaji tu.
     
  5. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nashukuru Ivuga kwa kunikaribisha,pili sidhani hoja hapa ni idadi ya post nilizokwisha tuma,nilicho omba ni mwongozo kutoka kwa waugwani wenye kuangalia uzito wa mada na si idadi ya post.
     
Loading...