Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi hii inaangamia kwa kukosa viongozi wenye maarifa..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zubedayo_mchuzi, Jul 26, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nchi ya Tanganyika inapotea na kuangamia kwa kukosa Viongozi wenye Maarifa.
    Mawazo yao yamejawa na husda na tamaa za kuishi vizuri wao na familia na bila kumkumbuka yule wa hali ya chini.

    Viongozi wamekosa uzalendo na utaifa zaidi kwa kuwatumia wachache wenye maslah nao kuliko wale walio wengi wanao hitaji ubunifu wa viongozi wao katika kupiga Hatua.

    Uongozi umekuwa kichaka cha kufichia maovu na kuwaibia wenye haki na Rasmali za taifa hili.
    Ni mtazamo tu wala usijenge.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hukumu yao imekaribia, none of them shall go unpunished! Mark my words
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Moto wa duniani na wa mwenyezi mungu.
     
Loading...