Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi haiongozwi kwa lamri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watchman, Nov 25, 2010.

  1. W

    Watchman Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh!...I doubt if mr. president is real serious. jina kama Hawa Ghasia kuendelea kuwepo kwenye wizara inayosimamia maliasili muhimu kama wafanyakazi ni udhaifu mkubwa kwa aliyemweka hapo. uhusiano wa serikali na wafanyakazi bado ni tete, anahitajika mtu serious na siyo Ghasia ambaye anauwezekano mkubwa wa kuendeleza ghasia zake kutokana na kauli zake za ovyo ovyo. mr. president be serious, nchi haiongozwi kwa lamri :angry:
     
  2. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duhh! kwani alishaacha kataa ulinzi wa sheikh Yahaya?
     
Loading...