Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nchi haiendeshwi na mtandao ila inaendeshwa na Washirikina

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Feb 18, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Salva Wa Ikulu anasema nchi haiendeshwi na mtandao wakati Jk kafungua facebook na kuendesha nchi.Pia wakati Shehe yahaya anatabili kuwa kuwa kuna mtu akichukuwa fomu kupambana na Kikwete atakufa,Salva huyohuyo alisema mawazo ya shehe yahaya yaheshimiwe,lakini leo great thinker wanatoa mawazo kupitia mtandao salva anayekumbatia ushirikina anapinga!
     
  2. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hukuona hii post imeshaanzushwa tayari tangu 15th Feb?
     
Loading...