Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NCCR Mageuzi yaambulia Patupu Babati

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jobo, Mar 28, 2012.

  1. J

    Jobo JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari zilizotufikia sasa hivi ni kwamba Jaji Fatuma Massengi amekataa ombi la NCCR Mageuzi kutengua matokeo yaliyompa ushindi mbunge wa CCM Virajilal Jitu Son. Hii ndiyo hukumu ya kwanza kutolewa katika kesi za uchaguzi zilizofunguliwa na kusikilizwa hadi mwisho. Habari zaidi zitawajia hivi punde!
     
  2. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Mh...kama kawa
     
  3. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Business as usual!!
    Sikutegemea hukumu nyingine zaidi ya hiyo!
     
  4. J

    Jobo JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani Malalamikaji alishindwa kuithibitishia Mahakama kuhusu malalamiko yake. Ukweli ni kwamba kwa mahesabu ya kawaida alikuwa amembwaga chini huyo Mhindi lakini kwa kuwa rushwa ndiyo huamua mshindi na hasa kama mwenye pesa mwenyewe anatoka CCM! Ngoja tusubiri tarehe 4 tuone ya Lema!
     
  5. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesi yapili kunaile ya hiness ilemela mwanza ilipanguliwa na mkali lisu,hongera kwa habari tuliokua tukiisubiria
     
  6. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu asante kwa kutujuza. isipokuwa hapo kwenye red; nadhani siyo hukumu ya kwanza, kwani hivi karibuni hukumu ilitolewa kwa kesi ya kupinga matokeo ya mbunge wa jimbo la Ilemela, mkoani Mwanza ambapo mlalamikaji bwana DIALLO wa CCM alibwagwa katika hukumu hiyo.
     
  7. J

    Jobo JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli, but it is sad kuwa uchaguzi haukutenguliwa. Sijui ni uzembewa Mawakili au ndo basi CCM hawashindwi kesi!
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mahakama za ccm unategemea nini?
     
  9. J

    Jobo JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Labda tuseme Majaji ndio wana mwelekeo wa CCM, lakini hata hivyo Mawakili wetu siku hizi hamna kitu kabisa
     
  10. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 9,978
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280
    Napinga dhana hiyo kuwa Mahakama ikikataa kutengua ushindi wa CCM basi directly mnaihusisha mahakama kuwa inawapendelea CCM!

    Mbona kesi 2 za uchaguzi hadi sasa hukumu zake UPINZANI ULISHINDA;mahakama hiyo hiyo mnayoilamu nakuiita ya CCM ILITUPITILIA MBALI malalamiko ya wagombea wa CCM ktk majimbo ya ILEMELA NA KILWA;sikumsikia hapa JF tukisema kuwa MAHAKAMA INAPENDELEA UPINZANI!

    Chadema-ILEMELA walithibitishiwa ushindi wao na mahakama hivi karibuni na CUF kule Lindi Mbunge wao Bwenge alithibitishwa na mahakama pia mwezi uliopita kwa kukataa hoja za CCM!

    Tusiwe biased kiasi hiki jamani!
     
  11. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu katika kesi ya jimbo la Ilemela mbunge wa CHADEMA Mh. KIWIA alishinda kesi dhidi ya mlalamika Bwana Diallo wa CCM, hivyo CCM hushindwa pia. Kwa kesi ya babati nadhani mawakili wa mlalamikaji hawakujenga hoja vizuri au hapakuwa na ushahidi wa kutosha kuthibitisha wanayolalamikia.
     
  12. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Lindi pia hukumu ilishatolewa tangu mwaka jana kwenye jimbo moja huko.
     
  13. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ya Babati ni ya 3, kuna ya jimbo la Mwibara ambayo kama kawa, wamekataa kutengua matokeo despite ushahidi lukuki, tumekata rufaa Court of Appeal. Hakuna kulala mpaka kieleweke!!!!

    Ilinishangaza Mwibara Jaji anasema, ni kweli uchaguzi ulitawaliwa na Rushwa lakini haikuathiri matokeo!!!! Du!!! Au ndo katika kubana matumizi kuogopa chaguzi ndogo?????
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    hapo umedanganya mkuu, hapa Mwanza HIGHNESS alishatawazwa rasmi wiki ya kwanza mwisho kabla kampeni hazijazinduliwa za uchaguzi mdogo kata ya kirumba
     
  15. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimeamua kuwa Tomaso kwa hii thread.
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Matokeo watu walio yatarajia yakitoka vile vile huwa watu hawashangai
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kesi tunayoijua ni moja tu ya mpndazoe na yule mwizi mahanga......hii ndiyo yenye mashiko
     
  18. J

    Jobo JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ya Godbless Lema na ya Mnyika zenyewe mashiko hazina?
     
  19. n

    nketi JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani hata nccr wanakata rufaa?.....basi hakuna upinzani....mi nilidhani kwa kuwa mbatia anawafagilia ccm basi nccr hawatakuw wakikata rufaa pale ccm au ccm-b wakishina.
     
  20. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180


    Nakuunga mkono ndugu;

    KWa mtazamo wangu ni kwamba sasa hivi Serikali kutokana na UMKAPA uliopo tusitegemee kama kuna kesi yoyotwe ya kupinga matokeo ya Uchaguzi iwe wa Uraisi, Ubunge au Udiwani itakayopewa hukumu ya Mlalamikaji kuwa ameshinda kesi kiasi ya kwamba italazimu Uchaguzi urudiwe.

    Kesi zote iwe zimefunguliwa na CDM, CCM, NCCR, UDP nk. hakuna hukumu itakayotoka tofauti na hii ya BABATI, ILEMELA.

    Kwani kurudia uchaguzi ni gharama sana hivyo serikali itabidi itumie pesa nyingi sana. Mfano amgalia sakata la Mbunge Kafulila wa NCCR au Mbunge wa CUF ambao vyama vyao vimewavua Uanachama ambapo kisheria inakuwa wamevuliwa ubunge. Lakini tumeshuhudia hata Bunge lilitoa mpya kwa kumteua Kafulila kuwa mwakilishi wake katika Msiba wa RIP Regia Mtema, hii ni kuonyesha kuwa bado Bunge linawatambua, na hawako tayari kufanyike uchaguzi tena.

    Hivyo ni matokeo ambayo tuliyatarajia na pia tunayatarajia kwa kesi zote za kupinga matokeo ya uchaguzi mbalimbali.




    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
Loading...