Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NCCR kuiburuza Serikali mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Aug 12, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Aug 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    NCCR wameipa serikali siku 90 kuwa imeunda tume huru ya uchaguzi vinginevyo itaiburuza mahakamani kwani tume iliyopo sasa inakipendelea Chama Cha Mapinduzi.

    Zaidi tutaona kwenye vyombo vya habari baadae
     
  2. M

    Mvutakamba Member

    #2
    Aug 12, 2009
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli indeed it will be a come back of NCCR na ni heshima kubwa .I will salute you NCCR na tafadhali fanyeni kweli maana hili ndilo chaka la CCM kujibanza na kujifanya wanashinda kwa kishindo.

    Naomba pia waombe matangazo ya Rais na kukimbilia kuapishwa kuwe baada ya mwezi toka Uchaguzi ili watu tujiridhishe .
     
Loading...