Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NBC Visa + MasterCard zaanza kugawiwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Sinkala, Oct 25, 2011.

  1. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wale ambao card zao za NBC zilishachoka wana advantage zaidi, kwani NBC Visa + MasterCard sasa zinatolewa bure bila malipo. Changamkieni muwe na uwezo wa kuchukua pesa kwenye ATM za mabenki tofauti (ila kwa gharama zaidi kila muamala) ila walau itawasaidia wale wanaokuwa na shida ya fedha huku ATM za benki yao ikiwa haifanyi kazi. Lakini ndo hivyo, kama watu mlizoea kutofautisha ATM Card zenu kwa kuangalia picha, kwa sasa mtalazimika mkariri namba za card, kwani hakuna picha, vinginevyo unaweza ukajikuta umebeba kadi ya mkeo au mumeo, unafika kwenye ATM unashangaa umekosea password ! Sana sana signature ndio itasaidia kutofautisha, ila nayo ipo upande wa nyuma! Na wale mnaosafiri nje ya nchi sasa mna nafasi zaidi ya uhakika wa kuchukua fedha mkiwa huko. KAZI KWENU !![​IMG]
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    USA kweli inaongoza dunia hii.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni debit au credit cards?
     
  4. Mwanakilimo

    Mwanakilimo Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kivipi mkuu...

    BTW, NBC wana kazi kubwa sana ya kufanya kabla hawajanishawishi nirudi huko...
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Visa na MasterCard ni kampuni za wapi? Azerbaijan?
     
  6. Mwanakilimo

    Mwanakilimo Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Owkee... nilikuwa sifahamu mzee...

    Kwa post yako leo nimeongeza ufahamu wangu... thanks
     
  7. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    usa and uk
     
  8. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wazee wa mafeki/China nao wameanzisha card network yao inaitwa Cha Ching, wanataka ku-compete na Visa, Master Card, Discovery na American Express. Subirini hiyo nayo
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hiyo ya kichana wala sintatia mkono. Jinsi majumba yanvyoungua na minyaya yao feki, si ndo itakuwa unatoa hela kwenye atm kumbe ndo inahamia kwao uchinani. Akhaaa, kwa hilo watakuwa wameinvest kihasara kwenye hii area
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hapana. Kwa sasa wenyewe ni Kazhakastan kabla ya mwakani kuwakabidhi WACHINA. Teteteeeee..... Mchina kuinunua USA.
     
  11. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Cha Ching!!
     
  12. O

    Opyox Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa mkuu ngoja nichangamkie dili
     
  13. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Je umejaribu kuwauliza ni lazima mtu aende mkoani alikofungulia account au anaweza kuchukua head office Dar, badala ya kutumia pesa kusafiri?
     
  14. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maana Australia kwa sasa kuna kampeni ya kutengeneza cards local kwa ajili ya ku-combat fraud! But as of now it is all the way VISA, Mastercard, American Express etc.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Bila kusahau Discover card...
     
  16. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Gaddaff alikuwa anataka kututoa huko lakini tukampuuzia!! Sasa naweza kusema "tume - reset" tena. Kama ilikuwa inakaribia kuwa 1, now we are back to 0. Hahahah!
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    What do we have to do with Gaddafi?
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    upuuzi kabisa. alitaka kukutoa huko akupeleke wapi?
     
  19. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Gadaff have at least a plan to isolate africa from the western country economically through initiating and fund rising for the so African Investment bank (AIB), also through the AMF which would help the african country to borrow fund at a reasonable interest than IMF, he also Supported the fund for lunching of African Communication Satellite.

    Kuna vitu vingi kutoka kwa Gaddaff, ila kwa sababu umagharibi umetufunika tuendeleeni hivyo hivyo. I am not trying anyway to say Gadaff was the only man to help africa from the new-colonialism.
     
  20. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
     
Loading...