Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NBC Salary scale

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Babu wa Loliondo, Apr 23, 2012.

  1. Babu wa Loliondo

    Babu wa Loliondo JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Habar za asubuh wana JF
    Naomben kama kuna yeyote anayejua au mwenye ufaham na Salary scale za NBC kwa Customer Care depart,division ya bank teller anijuzwe,nitashukuru sana.
     
  2. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kawaulize NBC
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,625
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Watu mtakuwa wastaarabu lini, mbona hamkui na kuwa watu wa busara. Mwenzako ameuliza kama huna jibu nyamaza!!! Eti mtu kama wewe kesho utaitwa baba, this short / brief reading of yours shows what a type of a man you are!!!
     
  4. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hajakuuliza wewe, acha kiherehere.

    NBC wapo watumishi wa aina mbili kwa hiyo kitengo unayoisema, lipo kampuni 'erolink' linamkataba na NBC wa baadhi ya idara, hawa wanalipwa kuanzia Tsh 450,000/= sijui wanaoajiriwa na NBC moja kwa moja
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kichwa cha panzi
     
  6. m

    missilicious Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama huna cha kuongea kaa kimya. Si lazima kila kinachowekwa u-comment
     
  7. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Hiyo ni Salary ama petty cash? halafu utaishije mjini?
     
  8. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sure kama mie nimepita na nimejua kumbe 450000 na kupita
     
  9. P

    Paul S.S Verified User

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu Obe unajua na CRDB, graduate anayeanza kazi kama bank officer mshahara wake ngapi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160

    ndetichia like this post
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mdau Paulss, sina kiwango kamili cha nafasi hiyo, umesoma SUA nini (joke), mwaka 2009 position hiyo walikuwa wakilipa 520,000/= najua kwa sasa imepanda lakini si kwa sh. ngapi. Pamoja sana
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Utaratibu wa Sector binafsi wanalipa kutokana na umuhimu wako na Bargaining power yako, kwa hili swali unaonyesha ni mtu wa level gani naomba nikuhakikishie kwa level yako usitegemee Netpay ya zaidi ya Tshs500,000, japo utawakuta Bankteller wenzio wenye zaidi ya Mshahara huo.
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    hyo 450000/= ni baada ya kukatwa makato yote au,na kwa mtu mwenye elimu gani?
     
  14. Babu wa Loliondo

    Babu wa Loliondo JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    asante mkuu,kwa taarifa hizo ngoja niendelee kujua hao wanaoajiriwa na NBC moja kwa moja kwa wadau wengine wenye taarifa zaid
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na akishindwa kukaa kimya asimame kimya siyo utulee uvivu wa kufikiri humu
     
  16. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Rejea post ya mkuu Ezan#12, utajua mengi, lakini kama umepitia chini ya agency hiyo ni kwa mtu mwenye shahada au stashahada ya juu.
     
  17. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hiyo 450,000 ni kabla ya kukatwa makato
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Du kwa mshahara kama huo labda uwe unaishi kwa baba na mama ila kama ni kujitegemea kamwe usitegemee kujakuendelea!
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nadhani ni kabla ya makato so after makato unaeza pokea laki mbili na kitu
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ni Tsh.350,00/= take home
     
Loading...