Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza pata wapi Madirisha ya alminium kwa bei nafuu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by nzobanga, Oct 19, 2012.

  1. n

    nzobanga Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba mnijuze wapi naweza pata madirisha ya alminium kwa bei nafuu
    Madirisha yapo kumi na tatu yana ukubwa wa 5 kwa 6 feet, na 2 kwa3 yapo manne
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    wewe huko mkoa gani?
     
  3. n

    nzobanga Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo Dar es salaam nafanya kazi posta ila nakaa mlandizi
     
  4. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    5x6 unataka kioo aina gani mkuu? one way, bronze, tinted au clear?
     
  6. n

    nzobanga Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    one way
     
  7. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    350,000 kwa dirisha bei inapungua
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
  9. n

    nzobanga Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee nahitaji madirisha 5kwa6 13 kwa Tshs 230,000/= na 3kwa2 Tshs 90,000/=

    230,000*13=2,990,000
    90,000*4 = 360,000
    Jumla 3,350,000
    kama unakubali offer tufanyabiashara
     
  10. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni kweli nawafahamu vizuri,niliwahi kufanya nao kazi mahali fulani niliwasub.....price heb cheki nao contact niliweka hapo
     
  11. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa wanaitwa CADSP au kitu kama hicho wapo maeneo ya Kariakoo wanafanya kazi nzuri na gharama kama hizo ulizoandika. Walinifanyia kazi nami nipo mwelekeo huo wa kwako
     
  12. M

    Mpwechekule JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utatiwa ndimu sasa hi kwa kutaka vya rahisi kama una nia niPM no yako nitakukupa no ya mtu atakaekufanyia kazi bila usumbufu wowote ule?
     
  13. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    CADASP ni wachina na EMIRATE ni waswahili...cha muhimu tu kuwa makini na thickness ya chuma unayoitaka
     
Loading...