Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza kuagiza gari bila inspection?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kacharimbe, Mar 6, 2012.

  1. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wakuu wale jamaa wa beforward wanasema watu wengi toka tz wanaagiza magari toka kwao bila kulipa gharama za kukagua gari. Hivi nini effect yake? Naweza kutakiwa kulipa insepection gari ikifika bongo?
     
  2. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nijuavyo mimi kama gari halina kadi ya inspection au MOT kwa watu wa UK, basi inabidi file lako liende viwango-Ubungo ambao ndio wanatakiwa waje kulikagua. Kuna gharama pamoja na faini halafu ni usumbufu - hii process bila kutoa kinachoitwa zawadi siku hizi inaweza kuchua zaidi ya wiki.
     
  3. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwa hiyo bora kulipa ili gari likaguliwe huko huko. Nilidhani kuna unafuu maana inspection ni usd 350 kama sh. Laki sita na ushee
     
  4. t

    tracy wa NJIRO Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nop you can order without insepction bwana haina shida wala
     
  5. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mh inawezekana kweli kuagiza gari bila inspection??
     
  6. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ni Kweli unaweza kuorder bila inspection ila likifika huku ndio utapata matatizo. Kama haina shida kwanini watu wanalipa 350USD?
    Kama unajua mtu viwango na akaandika barua ya kuwa alishalikagua basi sio shida vinginevyo ni usumbufu. Mimi yalinikuta haya mwaka jana mwanzoni
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Agiza beforwad wapo cheap sana haizidi usd100 JAAI au EAAI.
     
Loading...