Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawaunga Mkono UAMSHO- Muungano Uvunjwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jul 23, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    -Kwa mtu yeyote mwenye kutafakari maswala kwa undani, utaona umuhimu wa kuisikiza hoja na hata kuwaunga mkono hoja ya wana UAMSHO kuitaka Zanzibari kujitenga kutoka kwenye muungano. Kosa wanalofanya UAMSHO ni kuliingiza hii hoja kwenye kivuli cha UDINI. Mimi kama mtanzania bara, sioni sababu yoyote ya kuwakandamiza hawa wazanzibari kubaki kwenye muungano. Waachwe waende zao.

    -Kwanza Zanzibar inaionyonya Tanzania bara. Ni sehemu ndogo sana kulinganisha na mikoa mingine kama Shinyanga, Mwanza Kilimanjaro na NK, ila wana serikali yao, na kila kitu chao hadi na bunge. Kwa nini Mwanza wasiwe na Bunge?

    -Badala ya kuwa ngangari kuwapiga mabomu, wasikilizeni hawa watu, ikiwa hawautaki muungano waacheni waende zao. Ramani ya Tanzania itabaki pale pale. Kwanza hakuna mtanzania anayeruhusiwa kununua ardhi Zanzibar na wafanyakazi wengi kule ni Wakenya

    Nawakilisha



    ---------------------------------
    Edward Lowassa for president 2015
     
  2. u

    uhurubado Senior Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 173
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    hakika na wewe u mwanauamsho!
     
  3. T

    Taso JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kama Zanzibar inainyonya Tanzania Bara kwa nini unasema Wazanzibari wanakandamizwa?
     
  4. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 652
    Trophy Points: 280
    Wakati wenzio wanachezea mabomu ya moshi na risasi weye wawaunga mkona mtandaoni! Si uende huko na wewe ukachome makanisa!
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,944
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Muungano ni kitu gani?
     
Loading...