Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatafuta hawa!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KYALOSANGI, Feb 2, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,698
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Katika maisha haya tunayoelekea ya kupambana kurudisha heshma ya nchi! Nawakumbuka wapiganaji fulani tukiwa Tumainin Sekondari Kinampnda. !Hawa walikuwa ni watundu katkka kupinga mambo maovu ya uongozi wa shule!nakumbuka majina yao ni Maige ,Kephas,FRED NA Timothy INAWEZWKANA WAPO HUMU ,NIPENI TAARIFA ZAO!
     
  2. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama wapo humu basi wamekusoma unajua tena uku watu wanaingia na majina ya ajabu ajabu
     
Loading...