Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawasifu Madaktari wanafanya mambo kisomi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kifuna, Jan 30, 2012.

  1. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Moja ya jambo ambalo madaktari hawa wamelifanya na nimeliona ni zuri na la kisomi zaidi ni kumtaalifu mtoto wa mkulima kuwa hawatakuja ukumbini kwenye mazunguzo kisha hawakuishia hapo wakatoa na sababu wanasema kuwa taalifa iliwafikia usiku ikiwa imechelewa sana. Swali la kujiuliza ni kwa nini Waziri mkuu alienda wakati walimwambia kuwa hawatakuwepo? Mimi nafikiri ni kuwa alitaka kuwaonyesha kuwa yeye ni nani! Sasa hawa jamaa hawataki hilo! Ni lazima PM aangalie alama za nyakati.
    Jambo lingine nafikiri mtoto wa mkulima alikuwa anawaita kwenye majadiliano na siyo maelekezano sasa kama mtu unamwita kujadiliana nae usimtishie, hapa naona kama vile Mtoto wa mkulima anatishia maiti. Kiasi walichofikia madaktari hawa wamechoka.Abadili mbinu ya kujadiliana wataelewana tu.
    Nawasilisha.
     
  2. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    hawana muda tena,kwakuwa wote wanaoisumbua serikali ni wanafunzi wanafanyakaz kwny ngos za ukimwi sio mhm kama hawataki kurud kwng ngos zao.
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Huo ukali aliouonyesha mtoto wa mkulima angekuwa ndio anaounyesha kwa mafisadai ,watu wa EPA,na akina Jairo ningemuona mtu wa kazi,huwezi mlazimisha punda anywe maji bana
     
Loading...