Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawashukuru sana MMU

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chokochoko, Nov 26, 2011.

  1. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nimerudi tena na shukrani zangu za dhati kwenu MMU,

    Bila shaka mliosomaga mada yangu ya nyuma mnanikumbuka sana, nimerudi kumishukuruni nyooote mliochangia mawazo yenu ukweli mlinifariji, mmenijenga, mmenifundisha na mmenipa akili ukweli ni kwamba mawazo yangu peke yake hayakuwa yamenitosha ndio maana nikaja kwenu mniongezee fikra na kweli hamkusita kweli nimekubali jf ni mwisho wa matatizo na nikisima cha magret thinker mbarikiwe sana.
    kutokana na mawazo yenu nyoote nimekubali kumshirikisha atakae kuja kuwa mzazi mwenzangu lile swala la kubeba ujauzito bila kumkimbia na hapa nilipo waouuuuuuuuuuuuuuhh tayari kitu ndani ya box am going to be a m o t h e r am more tha happy sijui niwaelezeje ila mzidi kubarikiwa na nikija tena na machungu mengine msisite kunishauri na washukuru pia wote mlio ni pm mlinipa faraja kubwa sana wallah, ila msijali sana maana wengi wenu au karibia wote sikuwajibu kwa sababu akili ilikuwa kaa siyo yangu ila kwasasa mni pm nitawajibu.

    ni mimi proud mother
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    hongera mama,ila kuna wengine wanailaani mmu wanasema inawapa mastress,wengine wanasema wana mmu wezi wa waajiri wao,yaani we acha tu mmu kila mtu anaiangalia kivyake.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseee. . .
    Hongera mother to be ila unafanya mambo chap chap. . . yani hata mwezi haujapita.
     
  4. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    yeah mammy thank you
    wakati naleta thred na vitendo tayari
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hongera sana. Sasa mbona unatubania udaku(I'm sure Bishanga anatamani ajue. Source: mtambuzi)
    Jamaa ulipomuambia wataka kuzaa nae ina maana alipokea kwa furaha habari hii? Yaani tunamshikilia kwa Jina la Yesu! Akiona tu hiyo baby bump atamani na kukuoa kabisa!
     
  6. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Inategemea kila mtu na mambo yake mimi naikubali sana
     
  7. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    sikumwambia nataka kuzaa nae ila nasubiri mwezi uishe ndio nimwambie tayari nishanasa, na kweli jamani kunzaia sasahivi naombeni mnisaidie kuomba ili kumshika kwa jina la YESU, jina la bwana libarikiwe
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    hongera,
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Kwahiyo umemtegea?
    Akikataa majukumu??
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    wewe huyo jamaa.........do you know the 'real him' my dear au una wish tu umshike kwa sababu amekuwezesha kubeba kiumbe/kwa sababu umechelewa kuolewa?? Mind you, si kila mzazi mwenzio anafaa kuwa mume wa ndoa. Simaanishi kuwa usiolewe nae, but just a caution! We love u baby chocolate and we don wana see you crying again in the agony of love.........BEST OF LUCKY DEAREST!
     
Loading...