Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawapenda masistadu ila siwapati, nifanyeje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kitoabu, Sep 23, 2012.

  1. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    wadau naomba mnisaidie mimi napenda masistaa duu sana ila kwa refreshment tu lakini kila napofanya juhudi kuwapata hata kwa pesa wanisumbua sana ila naambulia kupata walokole na watu decent kwelikweli(wife material) wakat mimi sio husband material. Nipen siri za kUwapata hasa hawa wanaopenda vya gharama wakat kwao wanalalia makuti
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Pesa yako tu Arifu..
     
  3. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    natumia pesa naambulia kunywesha tu kugonga mara adimu sana, wakat wakilokole ni fasta fasta tu na hawataki hela wala nini
     
  4. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwani hao walokole unawapatia wapi? au unataka ukuwadiwe? kama wewe kweli wamjini sidhani kama utakosa kujua wapi
    utawapata na kama visenti vyako vinakuwasha katoe sadaka pesa yako isikuuwe na uzinzi sio sifa ya mwanamme alokua
    rijari kweli...
     
  5. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Urijali ni haiba ya mtu kama mtu anavopenda pombe au kamali, usilazimishe kitu usichokipenda watu wote wasikipende. Kutoa sadaka wewe Umetoa ngapi mpaka cha kujisifia?
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, kuishi kwingi kuona mengi.
     
  7. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    ukiona mengi kweli si utapofuka?
     
  8. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 875
    Trophy Points: 280
    Kuna msemo wa wahenga unasema....Karuka Mkojo kakanyaga................... angalia usije kukuhusu huu msemo, sio mzuri sana!
     
  9. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Kuwa na Swaggs tu Dude! Watakuja wenyewe. Unawapata walokole kwa kuwa wewe umekaa kilokole. Ukitaka wenye swagga na wewe uwe na swagga tu. Lol
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    leo ndo leo
     
  11. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,344
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa! Speedy ni victim wa ZOMBINIZATION!!!!! LIMAO!!!! Tatizo lako SPEEDY your game has EXPIRED ndo maana unapata WIFE!!! LOLEST!!! U need to restructure your game!!!! Maduu ni watu wenye akili sana ukizubaaa tu ushafanywa ZOMBIIIII hivooo. Ngoja nikupe hii mbinu ya WAZINZI inaitwa AK 47 kutokana inabeba chochote hata nduguyo akikaa vibaya. Hii bwana huwi mtu wa kutongoza na kuimbishaimbisha nyimbo warembo. Wewe unatengeneza mazingira hatarishi tu. Unamuomba demu akusindikize Mikumi, by the time mnarudi ISHABAKI STORY TU. Sema yataka roho ngumu kumla mtu bila ridhaa yake ila kwa kumzidi akili. IKIFELI hii mbinu ni PM nikupe mbinu aina ya 36 CALIBER manake CV yangu si nzuri ni busara nikiacha kuichafua zaidi hadharani
     
  12. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kuvaa pipe ndo kilokole kweli
     
  13. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Ya kesho ni uongo. Sir. Shetan akinibeba leo
     
  14. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hizi njia zako si mpaka uwe profesa kweli au uwe umesomea engineering. Sasa kwa sisi wa f za hesab toka chekechea mpaka uzeen tutaziweza kwel kwanza nizijaribu Kwa.....
     
  15. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,344
    Trophy Points: 280
    Sasa kama unataka MKE endela na mbinu zako, ila kama unataga HIT N RUN lazima uwazidi akili hao maduuu! We unafikiri mpaka kawa duu imemgharimu atiiiii!
     
  16. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kamali--Kamari....sijajisifia ebu soma vizuri au imekukera kukwambia nilokwambia? usiudhike nafsi yako nimaongezi tuu...
     
  17. Root

    Root JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    hii dunia sijui hata yaelekea wapi
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    naongea tu, sikuongelei wee mtoa mada.

    Unajua kuwa wakaka wachache wanajidaiaga wasela ma.vi, afu wanataka masista du wa ukweli, hawawezi kuwapata.

    Usela/brazameni hausomewi, ni swaga za mtu za asili tu ndio zinavutia masista du.
     
  19. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakamate uwabake ,si kipendacho roho bana baka tu hamna shida
     
  20. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hujanikeraa ila ulikuwa umenibana za mbavu nkawa natafuta pakutokea. Hayo mengine potezea si unajua madhara ya lugha zetu, kamali inatamkwa kamari, kula- kura. Usikarike leo jumapili no kazi, kahawa yetu ipo jf. hapa stori tuu kula kwenu. Asante kwa ushauri
     
Loading...