Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nauza spy pen,,

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Chuck j, Oct 2, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    waandishi wa habari ,wanasiasa,,na madereva,,wapelelezi,,ninapeni ambayo inauwezo wa kuchukua video,,picha za mnato na audio ,,ni hd,,,,,ina gb 4 mpaka 8,,,wahitaji wani pm
     
  2. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    bei gani kaka?
     
  3. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    kaka nitafute,,haya mavitu huwezi kuyamwaga,,je waijua vzr?
     
  4. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    dada nitafute,,haya mavitu huwezi kuyamwaga,,je waijua vzr?
     
  5. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    unaiweka kwa shati,,, kama zingine
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Zipo aina nyingi sana...so weka specifications zake hapa na bei tuone kama inalipa.
     
  7. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hili ni jukwaa la jamii msiwe wachoyo kutoa vielezo kamili jamani.
     
  8. m

    mama dunia JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii imenikumbusha waziri kiraitu murungi wa kenya alivyorecodiwa back 2007, halafu akalipuliwa BBC hahaha i like it
     
  9. m

    marty JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    weka mawasiliano wewe
     
  10. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mwaga data zote hapa kuhusiana na hiyo kitu sio mambo ya kuambia watu waku pm
     
  11. vaikojoel

    vaikojoel JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 1,966
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Kamuuzie jemsi bondi
    Lol..
     
Loading...