Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nauza mashamba/viwanja kigamboni

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mama cha, Mar 19, 2012.

  1. m

    mama cha Senior Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu na funcity km 18 kutoka ferry. Eneo halifikiwi na mradi wa bush. Nakata kuanzia nusu eka mil 5. Eneo lipo tambalale na lina mchanga mzuri mweupe wa kujengea karibu upaone na ufurahie
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Nadhani ungeweka namba za simu kurahisisha hili zoezi maana ni ngumu kufafanuliana baadhi ya mambo kwa PMs
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    angalau amejtaid kutoa ufafanuzi wa kutosha. tofaurtwi na wengine ambao hukurupuka
     
  4. m

    mama cha Senior Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukihitaji namba yangu ya cm ni-pm tafadhali
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Sasa Mama Chacha hivo viwanja si niliskia vya sumaye? Au mzee chacha kanunua kwa sumaye? Je mnauza hadi kwenye lile dimbwi la maji au kule juu karibia na kanisani? Je jirani yenu mmasai ana taarifa kama mnauza hadi eneo lake? Isije ikatokea kama kule tegeta mzee chacha alivyoleta mabaunsa wakapigwa mapanga wakauliwa!
    ufafanuzi plz!!
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kuna master plan huko inakuja.... Hata ukinunua unanyimwa title, jaribuni muone
     
  7. m

    mama cha Senior Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe utakua una tatizo la akili, naona shughuli zako zimekushinda unaanza kutapatapa unachokisema ni irrelevant na huna hoja ya kujibiwa. Nashauri tafuta kazi za kufanya kuliko kuropoka kama ****
     
  8. m

    mama cha Senior Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe janja weed wa wapi? Ukisikia kigamboni unajua kote kuna master plan. Umewahi kufika toangoma kigamboni kwenye viwanja vya serikali? au mikwambe? Au kwa kua mdomo hulipii kodi umeamua tu kuropoka? Nakushauri kwa umri wako fikiri kabla ya kusema wanayoyajua mambo wanakudharau
     
  9. M

    MR.SILVER JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    King kongIII Kaharibu sana ....tafadhali safisha habari hii wengine tuko serious bana aukama kweli tunashukuru pia ila dhibitisha ukweli wake
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Ujajibu swali,mie kote napajua na wamiliki wa viwanja vyote nawajua kuanzia kongowe,njia panda ya jeshi,pius,kwa sako,msikitini,mwembe mtengu,fundi baskeli(kwa pinda),yatima(fun city),mali asili,mikwambe ccm,kwa sadala,kwa batash,kibada,gari bovu,full shangwe,mbuyuni,ungindoni,kibaoni,mjimwema,haya unataka twende kimbiji au turudi ferry?? Ngoja twende ferry maweni,kwa mwingira,chadibwa,pc,mikadi,msikitini,kwa mlaliji,machava,kisimani,mwembeni,kanisani,haya kona hapo shuka uvuke? Haya tuvuke sasa? Ok ngoja twende kimbiji,tuanzie mjimwema,kibugumo,gezaulole,mwongozo,gomvu,kimbiji...

    Kote napajua huko na wamiliki wa estate wote nawajua nipo karibu na wenyekiti wa mitaa,sasa hilo shamba unaloliuza si la sumaye? Au Mzee chacha kalinunua? Au unataka niweke picha ya hilo eneo??
     
  11. m

    mama cha Senior Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi mmilika halali na nina document zote zinazotakiwa, mtu aliye sereous ani pm tutafanya biashara huyo king kong ataumbuka hapa hapa. Kifupi anaoneka ni wale vijana wa mtaani wasio na kazi ndio maana ameweza kukariri vituo vya madaladala na kuzunguka kwa wenyeviti wa mtaa. Huyu ananjaa kwa kuwa hajapata kazi ya udalali anajua amekosa hela ndo maana yanamtoka maneno yote hayo. Hivi kwa m2 mwenye akili timamu unaweza kutangaza kuuza shamba la sumaye au lowassa? Kifupi hujaniaribia biashara nakuona punguani
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    okay

    order please !

    let the buy and sell continue
     
  13. m

    mama cha Senior Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti umesikia are u sereous wewe king kong? unaonaje huyo aliyekwambia akudhibitishie na doc uzi-scan utuwekee humu kwa faida na manufaa ya wote? Nakushauri acha kukaa vibaradhani na kupost habari za kizushi utavalishwa dila mwanaume mzima aibu ikushike
     
Loading...