Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nauza gari suzuki escudo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Takayangu, Mar 14, 2012.

  1. T

    Takayangu Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    suzuki escudo, ipo kwenye hali bomba,imetembea KM 78000; petrol engine, manual flow gear, AC&CD player vpo safi kabisa. Bei 7mil. Kama kuna muhitaji ani pm.
     
  2. T

    Tayseer JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mbona maelezo yapo nusu mkuu, color gani, ya mwaka gani, manual or automatic gear,how many door? weka mambo yote hayo muhimu kuweza kumvutia mteja.
    i will be back hope nitakuta maeelezo ya ziada
     
  3. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    weka picha. Ni ya mwaka gani? Umeshusha engine mara ngapi na imepata ajali mara ngapi?

    Nini sababu ya wewe kuiuza?

    Ukinijibu na nikaridhika na maswali haya ntakuja kuikagua.
     
  4. T

    Takayangu Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii gari haijawai kushushwa engine bro. Rangi ni nyeusi, na pia ni manual transimission pia ni milango mitatu. ilikuwa kwenye shirika la mradi kagera, sababu ya kuiuza nataka kubadilisha gari,
     
  5. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,013
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Blaza/madam biashara inapendeza sana kama ukiweka na picha,kufanya biashara bila kuweka picha hasa kwa vitu kama magari inakuwa vigumu sana kuuzika.
     
Loading...