Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naunga mkono mgomo wa madokta, haiwezekani MNH ikose diclopar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shansila, Jul 3, 2012.

  1. S

    Shansila Senior Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukisikiliza vyombo vya habari vya CCM na hotuba ya mh rais aliyoitoa juzi kwa watz,utaamini kuwa madaktari wana dai moja tu kubwa;mishahara mikubwa!Huku ni kutublackmail na kutugombanisha wananchi na madokta!Naamini wapo watu ambao wanawaona madocs kama wasaliti.
    Hata hivyo,jana pale Muhimbili nimethibitisha kuwa madoc wana madai mengi na mengi ni kwa manufaa yetu watza.Imagine,mgonjwa wangu aliandikiwa dawa
    tatu,na kati ya hizo kulikuwa na diclopar,lkn haikupatikana.Sasa muhimbili inakosa diclopar,huko kwetu unategemea nn?
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    inamaana since mgomo uanze ujui madai ya msingi ya madocta na ukuunga mkono.....u cant be serious mkuu..
     
  3. S

    Shansila Senior Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa najua mkuu,lkn sasa nimejionea mwenyewe.Si unajua vile tulikuwa tunakuwa indoctrinated na mutoto ya mukulima,na raisi wa Msoga?Kwamba madokta ni waroho;wanataka mshahara wa kumzidi hata rais!
     
  4. baghozed

    baghozed JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 514
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Sasa kukosekana kwa diclopar ndo wagome!!!!!!!
     
  5. Ticha

    Ticha Senior Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 26, 2007
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na wewe ukawaunga mkono,na mko wengi bendera fuata upepo.haya ulioyasikia jana ndio yanauzito wa kutupatia ghalika la mahosipitalini kwa sasa.

    Hebu fikiri kwa makini tema ***** uliomezweshwa ndo ufikili kwa kina,ndugu yangu.
     
  6. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Dah! Sasa nadhani ndio muda wa kuwakamata hao madokta na kuwaweka ndani wote, yaani wiki iliyopita MNH wamechukua dawa kutoka MSD za kutumia mwezi mzima zikiwemo diclopar za kutosha,kama leo hazipo basi hapo hatuna watu tuna majambazi. Nadhani huu ni wakati wa serikali kufunga maduka binafsi ya dawa.
     
  7. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hawa watu ni wauwaji siku nyingi sana, wao pesa ni
    muhimu kuliko uhai.
     
  8. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    kabla ya hapo ulikuwa unaunga nini kifua tumbo au kichwa?
     
  9. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    diclopar ni anasa

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
Loading...