Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAUMWA,NINA NYAMA NDANI YA KINYWA.kwenye mashavu kwa ndani

Discussion in 'JF Doctor' started by OME123, Jul 29, 2012.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nasumbuliwa na uvimbe wa nyama mdomoni kwenye mashavu kwa ndani ninapo tafuna chakula unakuta naumia sana kwani najing'ata ,naombeni msaada tafadhali kwani napata shida wakati wa kula sijui hata ni ugonjwa gani?
     
  2. A

    ADK JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Namimi ninayo hiyo nyama kwenye shavu la kushoto lkn haina maumivu kwa upande wangu
    tusubiri wataalam waje watudadavulie kuhusu hili
     
  3. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Me nilikua navyo lkn ghafla vimetoweka wala cku2mia dawa.ila cjui ni ugonjwa gani
     
  4. S

    Short white Senior Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole kwa kuumwa!
    Ushauri wangu:
    1: Weka picha ya huo uvimbe niweze kuona
    2: Kama hutoweza kuweka picha, nenda hospital ukamuone Daktari , preferably, Dental surgeon .
     
  5. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kakate nyama izoo unaweza kuleta kansa kama unaitafuna inaoza
     
Loading...