Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naulizia utata wa system mpya ya kutoa mikopo vyuoni

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by thengoshahimself, Feb 29, 2012.

  1. t

    thengoshahimself Senior Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    toka mwaka huu wamasomo uanze cjaielewa serkal na loans board.wanasema kupata mkopo lazma usain sa inashangaza vyuo km udom na saut vnawanafunz weng lakn kusain lazma na chuo km udsm kutokusaini na pesa kuingia moja kwa moja tatzo nn mbona mnatuchanganya c cc wote wakopaji. alafu mkataba wa mkopo ni kati ya mwnafunzi na mimi sa chuo kinaingiaje afu hv kisheria hli likoje.michango ya maana tu ushabiki wa vyuo cjui hki bora haviitajk hapa.
     
  2. CR wa PROB

    CR wa PROB JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe kaa ukijua ya kwamba Wanafunzi wa UD, Wanajua kupigania haki zao za msingi. Na vilevile UDSM wana utawala mzuri sana, kuanzia Serikali ya Wanafunzi hadi wamiliki wa chuo.
     
  3. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Laumu kwenda vyuo vya kata,
    hata hivyo unasaidiwa tu usome ingekuwa zamani wewe ungetafta kwanza principle then ndio uaplay dip,
     
  4. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Hawa nao wanatudriv mno akili zetu mwaka jana walidai kuwa utoaji na usimamizi wa mikopo umeamishiwa kwa vyuo muda huo huo inaonekana loarn board ndiyo wahusika wakuu so haya maswala naona ni kama ilivyo kawaida ya tz siasa evywhere.
     
  5. u

    ugawafisi JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chuo gani cha kata? Sijaelewa ulichoandika na kama wewe pia unapewa mkopo basi gvt inapata hasara mana kichwa kibovu.
     
  6. K

    KWETU PAZURI JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nani anamiliki udsm zaidi ya govt?
     

Share This Page