Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naulizia gharama za kuunga umeme wa TANESCO

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by M-bongotz, Jun 29, 2011.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wakuu naomba mnijuze gharama za kuvuta umeme wa TANESCO kwa sasa ziko vipi kwa single phase na double phase maana ninafikiria kuweka umeme kwenye kibanda changu, Nguzo ya karibu ni ya single phase na ipo umbali wa kama mita 50 hivi toka kwenye hako kabanda kangu.
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    1.Maombi ya mwanzo 6000/
    2.Mchoro wa nyumba na kusaini fomu single ph 50000/
    3.Survey bure
    4.Service line bila nguzo 45500/
    Hizo ndizo hatua muhimu na gharama halisi lakini kama ni mt50 bila sha itahitajika nguzo!
    Tumia mkandarasi aliyesajiriwa kuepuka vishoka kuchora na kuisaini fomu ya maombi!
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Uvute umeme upi wa tanesko?? We huoni giza kila siku?? Hiyo gharama unayotaka kutoa kuvutiwa umewe hewa wa tanesko, tafadhali nenda kanunue soler funga na utafurahia kuwa mwangani siku zote
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Uvute umeme upi wa tanesko?? We huoni giza kila siku??wenzio tunatafuta pa kutokea we unatafuta pa kuingilia,Hiyo gharama unayotaka kutoa kuvutiwa umewe hewa wa tanesko, tafadhali nenda kanunue soler funga na utafurahia kuwa mwangani siku zote
     
  5. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yericko umekosea kidogo, Minimum ie withn 30m ni 455,105/, application card ni 5,900. Kama ni 50m lazma one pole, gharama ni 1,352,000/, kama ni 120m bas ni 2poles gharama ni 2,002,000 bei zote hz Vat iclusive. Siku hz pia kuna Akiba bank wanatoa mkopo wa kuunganisha umeme kwa watu wasio vizur kimfuko.
     
  6. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo gharama ndio halisi ila nenda Tanesco uone kazi.....Ukitaka kutoa hizo pesa na si zaidi utaambiwa uje mwakani mwezi wa 2 kisa na sababu ndio kwanza wamepanda miti ya nguzo iringa subiri ikue na ivunwe ndio ije kuwekwa eneo unalotaka.....
     
  7. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahahaa! Thats fantastic!
     
  8. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hiyo nguzo kwa bei ya 1,352,000/= ni wizi mtupu. Bora tuagize nguzo za chuma toka China haitazidi 300,000/=.
    Ukitaka kujua kama tunaibiwa ni kwamba nguzo hiyo ukilipia kwa kiasi hicho bado inakuwa mali ya Ta4sco!
     
  9. M

    Malila JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
     
  10. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  11. T

    Tuzo Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zinapatikana wapi hizo nguzo za chuma? tanesko wanazikubali? msaada please!
     
Loading...