Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza kiasi kilichopatikana baada ya michango yetu pale Chadema Square (Jangwani)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CULCULUS, Jun 3, 2012.

  1. CULCULUS

    CULCULUS Senior Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wangu Tumaini Makene (Afisa Habari wa CHADEMA) na John Mnyika (Mkurugenzi wa Habari na uenezi) pamoja na makanda wengine ndani ya CDM mimi ni miongoni mwa wadau tuliohudhuria ule mkutano wetu mkubwa pale CHADEMA Square a.k.a Jangwani na ni mmoja kati ya tuliochangia pesa za ili ziwapeleka makamanda Lindi na Mtwara kwa ajili ya kupeleka ukombozi wa fikra.

    Nauliza tu ni kiasi gani kilipatikana maana imechukua muda taarifa rasmi kutolewa.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu CULCULUS kama unavyojua team nzima baada ya jangwani waliondoka kuelekea kusini subiri wamalize mission ya huko wakirudi watatuambia . tusikurupuke kama magamba kwasababu nafikiri hata hela yenyewe hakutosha hata robo ya siku wanazokaa huko kusini unataka kuwapa Rejao na Ritz mahali pa kusemea kwasababu kila thread kwao inawaka moto
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu una haraka sana!
    La muhimu ni kwamba tumewawezesha kufika huko Mtwara, Lindi na kwengineko. Kama wasingeenda huko tulikowatuma tungehoji kwanini, kwani tulichanga kiasi gani, nini imepelea.

    By the way, una haki ya kujua mapato na matumizi ya chama chako.
    Ninavyodhani, ni kwamba michango yetu ni sehemu tu ya kufanikisha harakati za M4C.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Vuta subira kamanda. Ngoja warudi kutoka vitani watatuambia.
     
  5. D

    DOMA JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wanaohoji sana huwa sio watoaji
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Nenda makao makuu ya chama pale kinondoni.
     
  7. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CULCULUS,
    Ngoja nimpigie simu Mbowe nikupe jibu Kaka.

    TUMBIRI (PhD, Hull University - UK),
    tumbiri@jamiiforums.com
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Unatoa zawadi halafu unadai risiti?
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Inawezekana Calculas ni gamba kimtindo ameamua kuleta timbwili kiaina. Kuwa na imani na viongozi wenu, wamesema watakwenda Mtwara wamekwenda na bado wapo na kazi inaonekana unataka nini sasa? Kama ulichangia sana labda elfu kumi kama ni sadaka.

    Mara kumi ungeuliza mapato ya M- Pesa.
     
  10. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Kaka ni haraka sana embu piga gharama za mafuta kutoka dar hadi mtwara halafu fikiria mda waliokaa huko na kazi wanazozifanya je kwa mchango wa siku ile zinaweza zikawa zimetosha?maana wamegawana wilaya,kata na mitaa hivyo hawawezi kula sehemu moja,kulala sehem moja kutumia usafiri mmoja, ila una haki ya kuhoji mapato na matumizi ya chama chako, hongera kwa kutaka kujua mwenendo wa chama chako
     
  11. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bado wahusika wanaendelea kuhesabu. Kwa umati ule wa watu unadhani miamia na hamsihamsini utahesabu kwa siku mbili? Tatizo coin zilikuwa nyingi kuliko noti. Hadi watoto walitupia chenji zao za kuendea video.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Mbona haujawai hoji chenji yako ya rada imetumikaje?
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mambo mengine ni siri ya chama sio kila kitu mpaka mfahamishwe...au umetumwa kuja kukichafua chama.
     
  14. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimepiga simu ya Mbowe haipatikani. Nimempigia Dk Slaa imeita bila kupokelewa. Najua Slaa akiona Missed Call yangu atanipigia tu. So kuweni na subira ntawapa jibu.

    TUMBIRI (PhD, Hull University - UK),
    tumbiri@jamiiforums.com
     
  15. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaah, sikuwa na mpango wa kucheka leo, ila duh! Nasikia tetesi eti wewe ndiye uliyesoma dua ya kislamu pale m4c Jangwani?
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo Chadema wanapata Excuse ya kutotaja kiasi walichopata pale Jagwani?
     
  17. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Tunachotaka ni mapato na matumizi kwa ujumla tokea zoezi hili lianze zoezi kule ARUMERU
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Aisee! Kwa hiyo wafuasi wote wa Chadema wakitaka kujua michango yao wanayotoa mpaka wapitie kwako kisha wewe upige simu kwa Mbowe, mbona kwenye kuomba michango wanakuja kwetu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Helper

    Helper JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 741
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Sadaka unayotoa msikitini/kanisani unahoji imetumikaje?inawezekana ni lazima kujua kilicho patikana lakini si muhimu. Kwani kazi wanayofanya Viongozi wetu tunaiona.
     
  20. p

    petrol JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Hapa hoja siyo ugamba au vinginevyo. kama tunazungumzia dhana ya uwazi na maadili mazuri ndani ya chama yenye lengo la kuuaminisha umma wa Tanzania kuwa chadema ni chama makini ambacho kinafaa kuaminiwa na kupewa dhamana ya kuongoza taifa siku za usoni, hoja ya kueleza kiasi cha fedha kinachopatikana baada ya kufanyika harambee za chapchap haikwepeki. Hata makanisani kiasi cha zaka zinazokusanywa hutangazwa. Natumaini hili ni zoezi dogo tu kwa uongozi wa chadema, halitawashinda.
     
Loading...