Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nauliza hivi...

Discussion in 'JF Doctor' started by Pretty R., Apr 16, 2012.

  1. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi madoctor mwanamke anaruhusiwa kufanya mapenzi baada ya kujifungua? yaani kwa mwanamke aliyejifungua kwa njia ya kawaida na atajuaje kwamba amepona?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Usiendekeze ngono sana lea mwana wewe!
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    unaruhusiwa kufanya mapenzi baada ya kujifungua.
    swali lako la msingi ni BAADA YA MUDA GAN AFTA KUJIFUNGUA UNAWEZA KU DO?
    inategemea...wengine afta siku 4 wengine 40 wengine miezi miwili na wengine wanakwambia afta brid kuisha.

    ehh long time tulikuwa na majiran walinzi wa shamba mama na babaMEMBE...sasa baba membe alikuwa anamzalisha mamamembe kila mwaka yaan mwaka huu ana shija,mwakan kija,membe,masanja....sasa yule mamamembe alikuwa analalamika et ...yaan babamembe jjjana kantoboa(kanitia) uku madamu yanatoka ..iyo ngoma ni 2days afta mama membe kujifungua....u can imagine....


    mi nazan afta miezi miwili ivi kistaarabu lakin km una haraka sana arobain ikiisha ahh njunju km kawa..wewe tu jipimie na stamina yako ilivyo
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ngono ni nini?
    mbona sjaona theme ya ngono kwa mtoa hoja?
    au ndiyo jibu ulilokuwa nalo?
     
  5. NONGWA

    NONGWA Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    safi mdada!!!
     
  6. Pretty R.

    Pretty R. JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante kwa ushauri wako mzuri, really you are a great thinker.
     
  7. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kuna imani potofu imejengeka kwa watu kwamba mwanamke asikutane na mume wake baada ya kujifungua kwa miezi 6 eti wasije "wakam-bemenda" mtoto. Hii ni imani potofu sana.

    Mwanamke anaweza kujamiiana na mwanamume baada ya kujifungua as long as anajiona anaweza/yupo sawa. hakuna uhusiano wowote ule wa kujamiiana na kunyonyesha mtoto.

    I did some research na kugundua wenzetu wamefika mbali hadi kuunganisha kuzaa (yaani wanakaa miezi 3 tu after kujifungua na kubeba mimba nyingine ili walee pamoja, na wengine wakijifungua mtoto wa pili anaendelea kunyonyesha na mtoto wa kwanza.

    Its all depend na mipango yako, la msingi angalia usibebe mimba tu kwani unakuwa bado haujarudi kwenye mzunguko wako wa kawaida.
     
Loading...