Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natoa wito kwa waTz wenzangu juu ya wabunge wetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngwendu, Dec 22, 2011.

  1. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Imekuwa ni wimbo kwa wabunge wetu kudai kulipwa hela nyingi kwani wakienda majimboni kwetu wananchi tunawaombe hela. na hata wananchi wakienda Dodoma wanaomba nauli za kurudia makwao. sasa waTz wenzangu, tudai haki yetu kila tuwaonapo wabunge wa wajimbo yetu wakipita popote pale. kwani wanadai hela nyingi ili waje watugawie. mimi nitakuwa wakwanza nikimuona mbunge wangu kwani haya wanasema hadharani bila hata kificho wala aibu. sasa tusione aibu wenyewe wameweka wazi.
     
Loading...