Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natoa ushauri kwa wanawake/wasichana wasio na wapenzi bure

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mlimbwa1977, Nov 8, 2011.

  1. m

    mlimbwa1977 Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wewe ni msichana au mwanamke ambaye huna mpenzi lakini unahitaji kumpata,ninauwezo wa kukupa ushauri muafaka.Nitafute kupitia mlimbwa1977@yahoo.com.Sitaki usumbufu kwa wanaume wenzangu.
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kasheshe!!!!
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mzee watu hawatafuti mchumba kwa hasira, mie nilitaka nikushuri namna nzuri ya kupata mchumba mzuri
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    kasheshe kidogo.....
     
  5. olele

    olele JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    ndo unatafuta mchumba kwa njia hiyo? labda inaweza kukusaidia ngoja waje wenyewe tuone.
     
  6. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    makubwaaaa
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    My dia hii ni ya mwaka!!!
     
  8. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Hili tangazo angeliweka Face Book, angepata wateja wa kumwaga.............
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ngoja nipm loh nichote maujanja
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmh shughuli, acha nijipitie tu nadhani tangazo halinihusu loh....
     
  11. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    nahisi wewe ni mwanamke na ndio maana umeanza kujihami!
     
  12. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    loh!))))))))))
     
  13. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mlimbwa1977

    YAN UMEZALIWA MWAKA 1977 NA UMRI WOTE HUO BADO UNATAFUTA WANAWAKE KWA STYLE YA KITOTO NAMNA HII? FUH, KWELI KAZI IPO.
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Haaaaaa du kweli wewe ni mjanja hata mbinu yako ya kutafuta demu ni ya kijanjajanja haaaaaa kazi ni kwako feisbuku
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hii kali.
     
  16. m

    marty JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tena lesbian!!!
     
  17. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sasa huu ni mradi au msaada!! isije ikawa ushauri wakirudi wote wana uja uzito!!! Dah nimesikia za kutunga lakini hii kiboko!!!
     
  18. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ushauri gani wewe au unataka kutusanifu? Anza na familia yako kwanza wapatie waume wote then uje humu.
     
  19. l

    lily JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    awwwwwwwwwwwwwwwww
     
  20. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    lahaulaaa! Hutaki wanaume ambao no single kwa nini?
     
Loading...