Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza rasmi kuwa nipo upande wa Edward Lowasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yule, May 6, 2012.

  1. Y

    Yule Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika umri wangu huu, mawaziri wakuu ambao nawakumbuka kiutendaji ni Sumai, Lowasa na sasa Pinda. Kati ya hawa, Lowasa peke yake ndie alie kuwa waziri mkuu kamili. Alikuwa ana uwezo wa kuamua jambo ili mradi mambo yaende na angekuwa mpaka leo ni waziri mkuu, tungekuwa mbali
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Si waziri mkuu kwa sasa, kwa hiyo.....?
     
  3. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yule, umekujaje bila ata ya hodi??? Hivi ata kama unaingia kwako si nivyema ubishe hodi maana unawezakuta mama ko yuko uchi jamani? Alafu unaingia umelewa chakali kama ulivyokuja na Bangi yako et???
     
  4. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi hii ingeshachukuliwa na chadema au jeshi.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,172
    Trophy Points: 280
    Mi niko upande wa Sokoine, nawatwanga mawe wezi wote wa mali ya umma
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Lowassa yuko CCM hivyo kama uko upande wa Lowassa maana yake na wewe uko CCM. Lakini kumbuka CCM yote imeoza, au tutumie maneno; tatizo sio mvinyo ila chupa!
     
  7. k

    kajugu Senior Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umesema neno,bro Edo ukiondoa mambo ya ufisadi alikua na uwezo wa kusimamia maagizo anayotoa bila kuchoka,aliogopwa na laiti km angelikuwepo mpaka leo hz shule za kata zingepiga maendeleo makubwa,Afadhali EL alichagua agenda ya kupigania elimu hawa wengine ndo hawaeleweki kabisa,hawana hata agenda.
     
  8. h

    hoyce JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sishangai. nasuikia EL ana "vijana wake" wa kiume ambao ni wewe na mbunge mmoja kutoka Kigoma
     
  9. s

    slufay JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Viva Lowasa''''''' ulisisimamia vema ujenzi wa shule za kata mpaka ukamzidi mkuu wa nchi,,, leo mtoto wa kata anapata elimu pale alipo japokuwa walimu imekuwa changamoto,,,,,, lakini daima mimi bianfsi nakupa pongezi ,,,,, pindi chama chako kikikupitisha kuwa Rais 2015 mimi nikupa kura za'''''' ndiyo'''''''' hongera sana kwa uchapakazi wako....
     
  10. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 594
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Bora umetanguliza maneno haya "kwa umri wangu..." kwa hiyo wewe Sokoine ni sawa na George Washington.
     
  11. k

    kamuntulove New Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una umri mdogo wa kumfahamu Lowasa,au? Uko upande wake...!mhuu...!kumbe mafisadi mko wengi.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Huyu ndiyo nani tena?
     
  13. S

    Sultani kambe Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lowasa ni fisadi hata km umwososhe kwa stiliwaya....mwizi achomwe moto kabisa
     
  14. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie ndo Lowassa anawatuma mje kumsafisha?
     
  15. R

    Ramanengo Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora umejipambanua mapema maana vijana wa el wapo wengi humu
     
  16. S

    Sultani kambe Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap! Kweli umechoka kufikiri..lowasa n fisadi na ni raisi wa mafisadi Duniani hafai hata kuwa kiongozi wa mitaa...tamaa kama fisi
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja kuwa Lowassa ndio waziri mkuu bora zaidi TZ.
     
  18. S

    Sultani kambe Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ume2mwa na nani kuleta habari za huyu fisadi wa dunia?
     
  19. S

    Sultani kambe Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa akiwa raic itabidi niamie kenya coz itakuwa balaa hati m2 utauzwa ilimradi wapate money
     
  20. S

    Sultani kambe Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masaburi@work
     
Loading...