Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza nia ya kuwa mbunge-baada ya WAZIRI MKUU kuidhinisha posho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Jan 25, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    wana JF Baada ya waziri mkuu Mh Mizengo Kayanda Peter Pinda kuidhinisha posho nono kwa wabunge kutoka 70,000/- hadi 200,000/- kwa siku

    Sasa natangaza Rasmi kugombea ubunge ktk jimbo lolote lile nitakalo ona kuwa mbunge wake hawezi kunisumbuwa ktk kupata kura kiurahisi

    nawaomba WANAJF tusiingiline ktk majimbo hii ni zaidi ya posho
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nenda Kagombee Bunda umwangushe baba cha kusinzia.
     
  3. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Pinda kaidhinisha posho ? Au nimesoma vibaya ?
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Bunda na Tarime ipo wazi
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    arusha mjini mbunge wake kashindwa kazi
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Unatania mpaka ianaonekana kama kweli au unasema kweli mpaka inaonekana kama utani?
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,811
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu anayeweza kututengeneza jedwali la mapato ya mbunge kwa mwaka tuone hawa viumbe wana-make how much per annum?
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ubunge wa posho ni hatari kwa afya ya taifa letu
     
  9. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nilishatangaza kwetu,na maandalizi yanaendelea!
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pumbavu hawa serikali....kweli wafalme **** wapo wengi sana....wananchi wanateseka wao wanajipendelea.
     
  11. m

    massai JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    imeshindikana vipi kwa madaktari???vipi umuhimu wa madaktari na madokta,upi ni muhimu kuliko wote??pinda nae mbunge posho huyo,hana lolote kazi kulialia tu
     
  12. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 673
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    lakini hebu niambieni! sababu za kupandishiwa posho eti wamekopa sana kiasi cha mwisho wa mwezi kubaki na buku kadhaa tu. Hivi nani kawatuma kukopa? Mbona mateacher na Manurse na maafande wamekopa saaaaana mbona wao wasiongezewe posho. Ningetamani nimuulize hilo swali ila niliogopa asicry againi. Wana JF hili si jambo la kushabikia. hebu tukomae nae huhu mtoto wa mkulima aliyefanyiwa evolution baada ya kuvua gamba na kuwa mtoto wa matawi ya kati.
     
Loading...