Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza nia songea mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Deo Corleone, Sep 6, 2011.

  1. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,987
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Wanajf na watanzania wote,natangaza nia ya kugombea ubunge songea mjini kwa ticket ya chadema.nlitaka kufanya hvyo kwnye uchaguz uliopita lakin nlikuwa underage.kwahyo next election ntakuwa na 25 yrs.Naombeni ushaur wenu ili nimuangushe tembo nchimbi.Ndugu wanajf naomba kutoa taarifa
     
  2. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Leta maelezo ya kutosha yanayokusukuma
     
  3. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,987
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    sawa.kwanza naguswa na maendleo ya hapa.ccm wamejtahd lakn hawana jpya tena.ukja huku ndo utastaajab manispaa haina stand,maji sehem kubwa hakna ,pia mji haujapangwa poa sana,na manspaa wanashndwa kuallocate resource vzuri.mdai posho(mp) wetu ha2on kama anadeals na hzo ishu kwa uzto unaostahl.meng yatakuja na ntatoa ilan yangu
     
  4. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    CV pse!!
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaza buti binamu majimbo yote yaliyoshikiliwa na ccm 2015 yapo wazi.
    hamna cha cv wala nini kwani cv ya ngonyani pale tanga ni ipi?
     
  6. S

    Stanley. JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jipange sawa sawa ndugu yangu! Nadhani unamfaham mheshimiwa kwa fitina. Tutakuunga mkono ukionesha uelekeo mzuri.
     
  7. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo unataka ukamfuate hukohuko...

    http://www.jamiiforums.com/celebrities-forum/170045-namzimia-mbunge-huyu-wa-ccm.html
     
  8. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,987
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    dah! Hapana bwana nataka nkawaklshe lakini n vzuri ili awe ananfundsha kanuni !
     
  9. tama

    tama JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jipange jipange jipange kisha anza kumwaga sera za vina vya maana.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,001
    Trophy Points: 280
    mkuu utanchukua kwa ajili ya kampeni mdomo...................huh
     
  11. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,208
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Kijana nakuomba unisikilize!
    Kama ww ni mfuatiliaji mzuri wa chaguzi zote zlzopta Songea mjini tangu enzi za Marehemu gama nazani ungevuta pumzi kidogo ukatuuliza kaka zako tulichoshuhudia ndani ya Jimbo la Songea mjini.
    Binafsi niliingia Songea mjini mwaka 2004, wakati huo jimbo likishikliwa na Gama wakati huo mhasimu wake mkuu alikuwa Mbogoro ambaye kwa ufuatiliaji wangu wa karibu ndiye hasaa aliyekuwa anakubalika pale mjini.
    Kilichomfanya Mbogoro akubalike Songea mjini ni Influence kubwa aliyokuwa nayo kwa vijana machachali wa Box2(Songea Boyz)
    Ktk Chaguzi za 2005 na 2010 mbogoro amekuwa akiuza ushindi kwa NChimbi regardless of the extra effort that hav been provided wit Mbowe folliwed by Dr. Slaa. Bnafsi2005 nilshrk kumnad Mbogoro lakn end of the day akapenda hela zaidi kuliko sisi vijana tuliompigania. Kijana, my take is, just judge yoxlf if u think that iu r capable n eligible 2b a Leader and Representative of Songea constituence then avoid being colluptant then it is so obviously to win.
    Chamsingi acha tamaa na uelewe kuwa frm the year 2015 Tz itaongozwa na Chadema na c viongozi vichwa nazi kama saahz!
    Ndg zangu tunahtaji mabadliko!
     
  12. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Nyongeza ya hapo 2015 sio songea hata huku Namtumbo nachukua fomu CHADEMA. Mbona nchi yetu hii waliotutangulia tunaona walivyo makini sio kutumia jina la babu,mjomba au mkwe CCM wametia watanzania umasikini wa akili na mwili.
     
Loading...