Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WanaJF: Natangaza nia kugombea jimbo la Lushoto Mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tonge, May 18, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimechoshwa na ubabaishaji wa wabunge waliopita na aliyepo wa CCM, Shekifu kawa mbunge kwa vipindi viwili lushoto lakini bado huduma kwa jamii kama maji, shule, zahanati na barabara sio nzuri na awamu hii yupo Mshangama nae hakuna analofanya zaidi ya kusinzia bungeni na kuiacha wilaya hii ambayo ina rasilimali nyingi kama utalii na misitu ikiendelea kuwa nyuma kimaendeleo.

    Mfano, haiwezekani wilaya kama hii yenye kuzalisha matunda mengi haina hata kiwanda cha kusindika hayo matunda, si hivyo tu bali hakuna sekondari za kutosha kukidhi mahitaji ya wanafunzi wanaofaulu, swala la barabara na lenyewe halifai, tangu wajerumani waweke lami barabara toka mombo hadi lushoto mjini basi hakuna tena barabara ya lami kuelekea maeneo mengine kama mlalo na kwekanga tena yenye vivutio na uwekezaji kama hotel, utalii wa mazingira n.k.

    Kwa haya na mengine mengi NATANGAZA NIA YA KUGOMBEA UBUNGE KWA TIKETI YA CHADEMA KWENYE JIMBO HILI ILI NIWEZE KULETA MAENDELEO KWA WANANCHI WA LUSHOTO.

    Naomba mniunge mkono wanaJF wenzangu. Aksanteni.
     
  2. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #2
    May 18, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mkuu hongera kwa uamuzi wa busara..Tuko pamoja nitakuPM ili unipe details zako kwaajili ya updates...
     
  3. MANI

    MANI Platinum Member

    #3
    May 18, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,861
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Mabadilko hayawezi kuja kwa kupitia CCM ni uamuzi mzuri ni matumaini yetu wengine wetu tuige mfano wako.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hongera sana mkuu naamini huko kwa Wagosi wa Kaya lazima unyakue.
     
  5. M

    MJM JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kila la kheri nadhani utakuwa kwenye kinyang'anyiro na Mndolwa lakini huyu atakuwa kupitia Chama Cha Mafisadi
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mkuu nakupa ongela kila la kheri katika ujenzi wa Taifa
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,678
    Likes Received: 9,324
    Trophy Points: 280
    Safiii, wakati ukifika jiweke wazi tukupe support. Ndima ni mwenga du ! mgosi
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hongera sana mheshimiwa ila mie nikisikia CCM natumbukia nyongo
     
  9. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Muhimu usimezwe na serikali...ukatapikwa ukwa kama Zitto...!! kila laheri.. mungu akutangulie ktk nia yako njema!:tinfoil3:
     
  10. k

    kaiya Member

    #10
    May 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa uamuzi wa busara, kila la heri kwenye azma yako.
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    all the best mkuu.............mabadiliko tunaweza kuyaleta sisi wenyewe tu
     
  12. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Aluta continua.... tuko pamoja mkuu.
    jamani tufanye mapinduzi ya ukweli kwenye majimbo yetu, mi naona bora kumchagua kiongozi mwingine kabisa kuliko hawa waliopo sasa manake nikichefuchefu kitupu, tuacheni uwoga tutumie haki zetu kwa ufasaha tutaogopa mpaka lini mtu unashindwa kutumia haki yako sasa sijui unasubiri kwenda kuitumia kaburini?!!!!
    amkeni wazawahalisi.
     
  13. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Kwi kwi!
    Unayegombea ubunge kule kwa akina Kibiiti, Bendea na Ngoda, hongera sana.
    Tuko pamoja, unapokaribia kuanza kampeni pls PM me nikusaidie mafuta. Mie kwetu pale Jergetal.

    Kaibu Mgosi!
     
  14. Mpelijr

    Mpelijr Member

    #14
    May 18, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa uamuzi wako wa kutaka kuwa mwakilishi wa wananchi wa lushoto mjini na najua utakuwa na priorities zako lakini jamani hebu once in politics tuwe wakweli tuyalete hayo mabadiliko katika matendo......!!!lakini nina imani ni mtu makini ambaye hutaweza kurisk more than its worth...Nakuunga mkono!
     
  15. I

    Inkoskazi Member

    #15
    May 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hii nsafi kwei kwei Zumbe, kama ni mbwai mbwai bwana, ne tivyeomba. Teh Teh he he!!!!


    "Moringe wote ni wamasai lakini sio kila mmsai ni Moringe"
     
  16. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kila la heri mkuu, hope wagosi watakuelewa
     
  17. M

    Madevu Member

    #17
    May 20, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera mkuu, nakutakia kila la kheri.

    Nataka nikujulishe tu kuwa kwa sasa jimbo la Lushoto mjini linashikiliwa na Mh Mshangama, ni kipindi chake cha kwanza yule Mh umri umesogea sana lkini bado anataka kuendelea, wakati Mshangama anachukua jimbo alifanya mambo mengi sana kabla ya kuingia ikiwa ni kujenga mashule kwa pesa zake na kusaidia sana jamii, lakini toka ameingia mdarakani amepoteza sana mvuto kwa wananchi wake na amekuwa sio mtendaji kama alivypkuwa kabla, lakini wakati ananchukua ubunge alimshinda Mh Shekifu, mtu ambaye alipendwa sana kabla, zipo hisia kwamba shekifu alizidiwa kete kiaina na Mshagama.

    ...hayo tuyaache...lakni kubwa ni kwamba sasa Shekifu anataka kurudi tena jimboni na kugombea japo hajatangaza nia rasmi, ila dalili zote ziko wazi kwani hata timu yake ipo inafanya kazi na kwakuwa yey ni kamanda wa UVCCM wa wilaya basi amesaanza kutumia nafasi yake kuzunga jimboni kushawishi arudi, ziara yake imemalizika jana tu,na vita yake na Mh Mshangana imeanza upya kwani Mh Mshangama kashaanza kulalamikia ziara za shekifu jimboni kwake....

    Una nafasi nzuri ndugu yangu jipange tu usikate tamaa, anza mapema kujtangaza usiishie hapa JF tu, nenda jimboni, kama potential yako ni kubwa ndani ya CHADEMA waambie viongozi wako wakuunge mkono wakupeleke wakakutangaze chinchini kabla muda haujafika....

    Wapo wagombea wengine waliojitokeza kupitia CCM ni kazi yako kuwajua wapinzani wako...

    KILA LA KHERI...
     
  18. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    safi sana, all the best
     
  19. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera Mkuu kuonyesha nia...Ila Chukua kwa umakini ushauri Wa MRALLEN usije ukawa kama ZITTO...ambaye Sii sii Em wamemrubuni mpaka Kafulia...Pia Nakushauri Uwaone viongozi Wa chama waeleze nia Subiri mchakato kubali matokeo Mwishoni
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hongera
    mnakuunga mkono ingawa kura yangu itaenda kwa rais atakayependekezwa na chadema
     
Loading...