Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natangaza ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saint Ivuga, Apr 17, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,134
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    wana jf natangaza ndoa
    mwenye pingamizi aweza litoa
    ndani ya saa 24 kuanzia sasa
    na kama pingamizi hakuna
    basi ndoa itakuwa imehalalishwa
    na ujue kuwahi sio kupata
    na naomba pingamizi lisiwe na jazba
    kwani kaumbwa na mola
    akampa urembo,utashi na hekima
    kwa sababu yake siwezi hata kulala
    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mimi sina
     
  3. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lete CV ya unayemuoa tutoe ushauri.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,134
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    soma post tena ,cv yake iko pale pale
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ivuga kuna kipindi ulikuwa una complain kuwa demu wako kabunduliwa na rafiki yako, lengo si kukumbusha huko bali kukuuliza huyo mchumba umempata lini au ndiyo ulikuwa unasagulaga katika kundi ulilokuwa unamiliki? Anyway ndoa ni jambo la msingi, kila la kheri katika hilo ila epukana na tabia ambayo itakupelekea kuoa na kuacha. Kila la kheri.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,134
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    yule niliachana naye sasa hivi nataka mtoto wa hapahapa JF ,JF ni kila kitu jamani kama hamuamini
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ivuga mbona ghafla bila uchumba kunani?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,134
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    sasa ivi ukichelewesha tu au kuremba remba watu wanakuja wanabeba unaachwa solemba
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wedding 1.jpg
    .
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wedding 2.jpg
    .
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri, mm naomba niwe mcmamizi wa hyo ndoa!
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    IVUGA hebu ntaku PM bana...kuna kitu na consult kwanza...lakini i will shock you kwa kweli..haiwezekani
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,134
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    ahahha, hakuna shida ila binti mwenyewe ndie anatakiwa achague atakuja hapa na kukujibu mwenyewe
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,134
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kigogo angalia usije ukamuua Ivuga
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,134
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    dah! jamaa kanishtua kweli..
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Na aangalie kwel, manake acjetuulia bwna haruc mtarajiwa!
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yap this moment huwa haijirudii mara mbili
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,134
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    sweet umeona ee):):)
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ucshituke sana. Si umeomba mapingamizi? Ndo hayo yameanza, uwe na moyo wa uvumilivu.
     
Loading...