Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani watu wapya!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mdau, Apr 20, 2008.

  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    jamani,mimi si mtu wa dini sana lakini kuna wimbo huwa unani-impress..simjui mwimbaji,lakini mojawapo ya vipande vyake,ni pale anaposema 'natamani nchi mpya'-naomba kusahihishwa if am mistaken! sasa basi, tena nasema kwa msisitizo na sihitaji ubishi hapa; NATAMANI WATU WAPYA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    hivi kweli rais wetu ana feelings/senses???? anao washauri??? ana marafiki wa kupiga nao stories??? anakaa na family yake wakijadili mambo??? ano ndugu??? if all answers are in affirmitive, KWA NINI NISITAMANI WATU WAPYA????????
     
Loading...