Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani miezi yote ingekuwa miezi mitukufu......!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eng. Smasher, Aug 13, 2011.

  1. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mambo ni aje wana JF!!
    Hatimaye nimerejea tena jamvini. Sio siri huu mwezi naona dada zangu wengi wanavaa mavazi mazuri na ya kupendeza!!
    Mavazi yenye heshima mbele za watu na yanayositri maungo yao vizuri!!

    Jamani DADAZ kwanini msiendelee kuvaa hivi siku zote??!! Ni mtazamo tu!!!
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    hakuna hata kelele za bar!nyumba za kulala wageni wa mchana kwa sasa vyumba vipo!
     
  3. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha!! na bei za vyumba vmeshuka bei!!!

     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi mungu Inshallah ataikopea Dua yako na watabadilika.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Hilo ni la Mungu kweli?
     
  6. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,759
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ahahaahaahaa! watabadilika? labda, kolani, hadith, au sunna za mtume wa ala zifutwe duniani!
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi sitamani hata kidogo miezi yote iwe kama mwezi mtukufu kwa sababu biashara yangu ya kiti moto imedorora sana sana. Kwa mwendo huu nitashindwa kusomesha watoto!!
     
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Vitimoto vinaharibika hakuna wanunuzi
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    utan wa kwel uo
     
  10. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Shosti... nakusoma!
    No sina maana tuchakachue!!
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    heshima za kinafiki.
     
  12. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mie natamani uishe
     
  13. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wangekuwa wanafunga wiki moja tu inatosha maana mabinti wa bure wamepungua mtaani.
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mmmmh! Sidhani, coz kumbuka kuna wanaopretend.....na lazima uzalendo utawashinda!
     
  15. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    Na mimi nilitaka kuuliza; ni kwa nini kiti moto inadoda kipindi hiki? Ni kweli kuna wateja wa dini mbali mbali wa hii kitu??
     
  16. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mhhhhhh dada??
     
  17. mfanyaji

    mfanyaji Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na mitandaoni na socila networks kumekua na ustaarabu ramadhani idumu.kitimoto bwelele hata nidhamu mitaani imerudi
     
  18. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,134
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    mmh ! kwani nyie hamtaka kusafisha macho yenu
    kitaa hakivutii kabisa.
     
  19. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 690
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Mtaani ni baibui na Madela
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ukipita mjini kila mdada amependeza, baibui za kuvutia! Naupenda sana huu mwezi.
     
Loading...